DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Bác là ng tốt đấy!

1 Likes

Ông để hình này tôi lại tưởng ông xăm trổ kkk như thằng ngáo phục thù thì bỏ mia. Thay hình đẹp trai đi ngời anh em

1 Likes

Thiên Tân hôm nay xả ác như mõm mấy con chim lợn hô nhỉ, mỗi tội là xả tiền vào mồm Cổ Đông :joy: :joy: :face_with_hand_over_mouth:

1 Likes

Mặc dù nhìn thì tích cực nhưng nghĩ lại cay thật :)) ôm khá lâu trải qua cảm giác 12x, bây giờ lại ngóng mốc 6x, cay thật sự các bác ạ =)))))))))

Mời các bác @Voanhcuoc @Lucthien qua đây để cùng đồng hành với ae chứng sỹ Digger, topic thì nhiều nên mong mn quy tụ tại một chỗ chia sẻ thông tin và quan điểm để ae yên tâm nắm giữ!
Xin cảm ơn!

3 Likes

2018 CT hô sóng 5 lúc nào. Tao theo dõi suốt làm gì có hô vậy. Đừng đổ oan cho người ta.

Con này quay xe đúng như thằng phịch thủ,.

1 Likes

Bạn này lúc trc nói xấu dig, giờ lại quay lại kêu đẹp là sao ạ?

2 Likes

E vẫn còn ngất ngây vụ hôm qua các bác ạ, lâu rồi mới thấy dc dig, ceo chơi cú cuối phiên pro max như thế, chơi vậy mới khoái

Đổi ava chứ nhớ lắm òi :laughing:

Không cùng quan điểm đầu tư vì @Boka chuyên tradding nhưng ở bên kia chiến tuyến thì vẫn nể @Boka nhất.Cũng là dạng ngàn tim, có nhiều cống hiến cho cộng đồng. Admin @Suzy, @SuperModerator dơ cao đánh khẽ.

3 Likes

Thôi các bác đừng nhắc tới Upbo trong này nữa. Còn tôi khuyên thật các bác đầu tư dài hạn mà thích Upbo thì ko cầm dài đc đâu…

5 Likes

Mấy bọn ăn chênh vài đồng lẻ cũng thần tượng. Nhịp sập lỗ cụ nó mất cả 2 năm tiền rẻ. Vài 3 cái chart đòi kiếm tiền. Dễ thế thì lớp 1 nó cũng thành tỷ phú rồi. Giai đoạn đầu tôi cũng đánh ptkt đây. 3 năm liền lãi kép. Gặp 1 năm 2018 oẳng luôn. Ae ko sáng mắt cũng sẽ như vậy thôi. Chỉ đầu tư theo thiên thời mới thành công. Còn cp do ae chọn. Phải tự nghiêm cứu mới có niềm tin nắm giữ

1 Likes

Đầu tư với đầu cơ luôn song hành.Tin tưởng và doanh nghiệp rồi thì cứ tất tay chờ đợi rồi ăn cả mâm thôi.Còn làm sao cản được đội đầu cơ bán.Chắc chắn rồi cứ thế hold to the moon.

1 Likes

Biết địch biết ta,trăm trận trăm thắng.

3 Likes

E gặp nhiều thằng ptkt rồi. Giỏi là đằng khác. Phán như thánh. Nhưng 10 cú nhảy đúng 1 cú nhảy vào mìn vẫn oẳng. Nên mới theo trường phái thầy A7. Điếc thôi. Dig dự rất đẹp. E qua 2 chỗ là ấn tượng luôn. Rộng bạt ngàn, cảnh quang, giao thông ok. Ko kém vinhome đâu. Vậy mới yên tâm nắm giữ 1xx ko bán. Có lương mua thêm. Giá nào cũng múc. Theo trường phái tích sản

3 Likes

Đến công tuyền cũng ptkt chả giỏi à. cứ kháng cự hỗ trợ. Khuyên ai t+ cắt ceo đấy. Cắt đúng chim ko. Ae phải tỉnh ngộ :rofl::rofl::rofl:

CT,LoiCu thì cũng là hạng ruồi.Gọi thầy nhưng tư tưởng thầy không thấm.Mua bán loạn chưởng.

2 Likes

Upbo nó c hó tính nhưng nó nhận nó c hó tính.

Nó nói chỉ phù thịnh không phù suy rất rõ ràng nên tôi cũng ko có vấn đề gì với hắn.

Quan điểm nó rõ ràng.

Nhưng nói tóm lại sau chu kỳ này phải quy hàng A7 hết!

4 Likes

Chuẩn bác ạ. Chỉ có theo tư duy A7 mới đủ bản lĩnh ăn cả chặng đường. Các loại tư duy khác thì bỏ cuộc sớm thôi.

2 Likes