DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Những tay chơi lão làng lướt lát rồi cũng sẽ phải quy hàng thầy 7.
Vĩ mô là bất biến.
Thiên thời là vua.

1 Likes

Thị trg nên có trường phái nọ, trường phái kia nó mới vui. Chứng khoán thực chất là một xã hội thu nhỏ mà! Bác Upbo Ptkt cũng đỉnh, rất uyển chuyển. Ng có đóng góp, bất cứ đóng góp gì tốt đều đáng hoan nghênh. Chỉ có CL là phải diệt! :grin:

1 Likes

Còn tôi còn bác nhé! Để xem nhịp này bác cầm đc tới bao giờ. Hy vọng DIG 8x bác rep lại cmt này của tôi.

1 Likes

Nếu đu giá cao,ví như đu DIG 120 mà 1 năm sau mới có thể về bờ mà cụ lại ko thể xoay được tiền mua giá thấp thì cụ sẽ làm gì ? lướt hạ giá vốn hay nghỉ chơi năm sau quay lại.

1 Likes

Sống bằng cổ tức cũng đc bác. Tích sản thì tb giá làm gì. Có tiền múc. Vì triển vọng cty…chứ ko vì lãi lỗ

Thiên thời, vĩ mô không phải là bất biến, nó dần bị tác động, điều chỉnh và thay đổi bởi chính sách nhà nước, thế giới. Suy nghĩ cứng nhắc, học theo mà ko tư duy, thích ứng với thay đổi là rất nguy hiểm

Tư tưởng xuyên suốt là đầu tư dài hạn,tin vào sự phát triển doanh nghiệp về lâu dài.Nhưng trong một hoàn cảnh nào đó thì nó vẫn có ích.Chỉ là có thích dùng hay ko.

1 Likes

Bác cứ đọc cuốn sách đầu tư từ số vốn nhỏ. Là trường phái tích sản đó. Cty tương lai sáng lạn sẽ chiến thắng. Sợ nhất chọn cty sai để tích sản thôi

1 Likes

Có 2 trạng thái của uyển chuyển!

Một là uyển chuyển trên con đường tới thành công.

Thứ 2, là uyển chuyển đẽo cày giữa đường.

Vậy nên con số trong Tài khoản của họ mới nói lên tất cả.

Hoạch định tầm nhìn định lượng hành trình dài hạn của Doanh Nghiệp mới là khó nhất!

Giống như một cuộc đua marathon vậy chỉ dẫn đầu 2km trong chặng đua không thể đưa bạn về đến đích.

2 Likes

E xác định tích sản dig đến khi lfi ipo. Mới xem lại quãng đường vừa qua. Xem đc bao nhiêu cp và lãi lỗ hiện tại. Còn giờ mỗi tháng mút ít theo kế hoạch

Sai doanh nghiệp sẽ thành lỗ sâu nhất. Nên phải chọn lọc kĩ. Các cao thủ trên đây có bài ptich chi tiết nhưng mình cũng phải đến tận nơi bác à

1 Likes

Mua tích sản người ta mua dần ít một, mua liên tục kéo dài một đến vài năm chứ ko phải bị kẹt rồi trung bình giá xuống gọi là mua tích sản. Hơn nữa, chọn sai doanh nghiệp hoặc doanh nghiệp gặp rủi ro bất ngờ thì mất vốn là có thể xảy ra

Công ty ck mồm hô múc tay xả là có thật

3 Likes

Nó cứ hô vậy ai múc kệ!
Phí nó hưởng còn lỗ nhà đầu tư chịu.

1 Likes

CỔ ĐÔNG VÀ CÁC NHÀ ĐẦU TƯ THÂN MẾN
VIỆC THÀNH LẬP DIC VEC LÀ BƯỚC TIẾN QUAN TRỌNG TRONG THAM VỌNG LÀM TỔNG THẦU CÁC DỰ ÁN LỚN CỦA VIỆT NAM
BÁC THANH CŨNG ĐÃ ĐẢM NHIỆM VAI TRÒ TO LỚN NÀY
CẢNH CÁO TẤT CẢ LŨ MÔI GIỚI,CHIM LỢN BỊA ĐẶT GÂY HOANG MANG.ĐÃ LÀ HỌC TRÒ CỦA TUẤN A7 ĐÃ TỪNG ĂN NHỜ DIG MÀ NÓI RA NHỮNG LỜI ĐÓ CÀNG LÀM MẤT UY TÍN BẢN THÂN
THÔNG TIN CHÍNH XÁC Ở ĐÂY RỒI CÁC CỔ ĐÔNG YÊN TÂM NẮM GIỮ
DIG Group - TẬP ĐOÀN BẤT ĐỘNG SẢN LỚN NHẤT VIỆT NAM

61 Likes

Khốn nạn quá bác ạ

Mút được các gói thấu tranh thủ đầu tư công
Nhà lại nhiều đất đón đầu thập kỷ ven đô sắp tới. DIG sẽ sớm chuyển mình! Chúc ae cổ đông ngày mới tốt lành!

Đầu tư phải đồng hành cùng doanh nghiệp, doanh nghiệp lớn lên lãi kép không thể tưởng tượng được. Trong ngắn hạn việc tăng giảm thị giá cổ phiếu là bình thường.
Đường dài mới biết ngựa hay. Còn Xích Thố thì lại chọn anh hùng!

7 Likes

Cám ơn chị đại. Tháng sau có lương mút tiếp😍

1 Likes

Nội cái này đủ để cm ctck phạm luật rồi
Ubck sẽ phải chịu trách nhiệm vì là người quản lý.
Mà thực ra bản chất tự doanh nó đã tào lao rồi
-Khuyến nghị giống với tự doanh mua bán: mua trước nhà đầu tư và kiếm lời → sai luật
-khuyến nghị ngươic với tự doanh mua bán: cố tình lừa đảo khách hàng gây thiệt hại
Kiểu dek gì chả mâu thuẫn lợi ích khách hàng, dẹp là đúng rồi kkkk

3 Likes