DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Cảm ơn cụ tiếp sức anh em.Cụ 3 DIG xuất hiện là DIG dễ bay lắm :smiley:

1 Likes

Vay đi múc trước,tháng sau tiền về trả chứ tháng sau không còn giá 4x,5x nữa đâu :smiley

Bạn nhầm rồi, DIG tháng 1/2021 giá đã là 36k trước chia (28k sau chia cổ tức)

Tôi ko vay mượn bác ơi. Đầu tư cho an nhiên. Giá nào cũng đc. Tôi mua từ 3x lên 1xx rồi lại xuống 5x. Hầu như vùng nào cũng từng mua. Nên ko để ý giá. Chỉ cv nhàn vào chém cho vui🤣

dòng thép được dự báo chết từ năm trước rồi, không phải bây giờ mới lộ ra đâu

Ok, bác

Chơi tiền nhàn rỗi là an toàn nhất.Thị trường rung lắc thế nào cũng mặc.Bác mua được vùng 3x rồi thì cũng ngon rồi.Hold to the moon thôi :smiley:

1 Likes

Nhiều người đúng nhục, ăn xong quay qua chim lợn để có giá thấp vào lại, trước sau bát nhất, lúc trước định giá 68 giờ giá đất tăng quá trời định giá 52k, trong khi DIG ngày càng tốt hơn. Vãi thật, vì vài ba đồng …

1 Likes

Nhưng bọn cty ck nó hô múc ae f0 cứ theo khuyến nghị rồi tán gia bại sản ấy bác, lũ thất đức

Bọn này sớm muộn rồi cũng bị hỏi thăm.

1 Likes

Cập nhật tình hình giao thông đầu ngày tại hcm

2 Likes

Ông đã bán đc đất để xúc Dig chưa? Kk cứ lăn tăn nó lại phi mẹ nó 9x thì mảnh đất của ông thành lỗ to.

Thiên thời ko thể cản.
Trung quốc cản bây giờ phải sửa sai bơm thốc bơm tháo 5300 tỷ usd hô hấp kinh tế

38 Likes

Thép rồi cũng về đất như thép Việt Đức, Nam Kim, Hòa Phát; Hàng không Bamboo, Vietjet cũng về đất; Tiêu dùng như Dabaco, Kinh Đô rồi cũng về đất và còn rất nhiều doanh nghiệp lớn khác?
Câu hỏi là tại sao lại là Đất vì không gì lãi to bằng đầu tư đất với tình trạng bơm tiền, lãi suất và lạm phát như nền kinh tế Việt Nam trong chu kỳ dài hạn.

Anh em DIGGER ôm cổ phiếu cứ yên tâm ăn ngon ngủ kĩ. Chúc mọi người ngày mới phát tài nha!

13 Likes

Dạ.
Tp hcm đường lớn đường nhỏ kẹt tất.
Đúng i những gì A7 dự liệu trước .
Chúc thầy ngày mới nhiều điều tốt lành

3 Likes

các ông đừng lôi con bạc đó vào đây làm gì. Rác pic DIG.

hn thì khác j đâu e

1 Likes

Hn bonus thêm quả bụi mịn.:laughing:

1 Likes

bụi mịn thì sg cũng có thiếu, kaka, cứ nam vĩnh yên với long tân mà mua nhà thôi, ko thì ra vân đồn với phú quốc e nhỉ

2 Likes

" khi tôi chết hãy chôn tôi ở phú quốc "
:laughing: