DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Chúc chị đẹp ngày mới phát tài :heart_eyes:

Thời kỳ tiền rẻ.Tiền nhiều hơn lá.Tài sản lên ngôi.Không cầm tài sản thì cầm gì.Tài sản bền nhất không bị khấu hao,ko theo mùa vụ.Còn gì ngoài đất.Ôm đất rồi thì cổ đất lên ngôi.Tất cả các chuyên gia hô hào cũng thua tầm nhìn thầy 7.

Chính sách không đúng quy luật kinh tế là vỡ mồm ngay. Trung quốc nước lớn, lực mạnh có sai họ còn sửa đc. Vn nước nhỏ làm ko cẩn thận sai là vỡ mồm, có khi bay màu nền kte.

1 Likes

1-2 năm nữa mọi con đường đều nội bất xuất ngoại bất nhập. Vấn đề nan giải của kinh tế vn

30 Likes

Bác này rất uy tín!

1 Likes

Anh 7 tầm nhìn quá xa!

2 Likes

Lại 10h tím rồi

Thành phố mà anh miêu tả như tử cấm thành thế anh kkkkkkk

CEO quá khủng đã phi sắp đến DIG. Hàng A7 chọn đều có dư địa x10x30x50

31 Likes

Phải giãn dân,vùng ven sẽ lại thành đô thị.

1 Likes

Ùn tắc toàn thành phố thì đất Long tân nhanh chóng thành thủ thiêm. Ai nhìn ra siêu giàu

27 Likes

hòa phát bị chất sàn tháo chạy rồi

Từ ngày biết đến anh, việc đầu tư thật là nhàn hạ vì đã có anh lo cho anh em rùi ạ.

3 Likes

Mình thấy 1 điều là các nước đông nam Á nhiều tỷ phú có tài sản gần cả trăm tỷ USD nhưng VN chỉ thống kê chưa tới chục tỷ, mình hy vọng tương lai có tỷ phú VN đc NN định giá trên 100 tỷ USD

anh em cứ đợi mà xem chưa lên được nhiều đâu, index lên 1320-1375 là cùng, sẽ kiểm tra lại đáy thôi. Muốn lên mạnh phải tính chuyện sang đầu năm 2023 nhé!

1 Likes

Tầm nhìn của thầy A7 tuyệt vời quá. Em vừa tranh thủ múc cổ đất vừa mua đất vùng ven theo thầy ạ

8 Likes

Thực tế là khó thể chối cãi.
Lại có người có tầm nhìn như thầy định hướng đầu tư.
Trải qua bao sóng gió,lên xuống với thị trường từ thời sơ khai.
Thấm tư duy và một niềm tin mãnh liệt thầy ạ.
Cảm ơn Thầy.Người khai sáng.Người anh cả dẫn đường!

4 Likes

Theo số liệu của Ngân hàng Nhà nước (NHNN), tăng trưởng tín dụng hết quý I đạt 5,04%, gấp 2,3 lần cùng kỳ năm ngoái. Trong bối cảnh đó, nhiều ngân hàng đã cho vay tiệm cận hạn mức tín dụng được cấp đầu năm và kỳ vọng sẽ được cấp thêm room trong quý II/2022.

Chia sẻ với cổ đông tại đại hội vừa qua, Chủ tịch Vietcombank cho biết, tăng trưởng tín dụng đến cuối quý I đạt 7% và đến ngày 29/4 là 8,8% - mức tăng tương đối tốt so với mặt bằng chung của ngành ngân hàng.

Như vậy, so với mức tín dụng đã được cấp chính thức là 10%, Vietcombank đã sử dụng gần hết room tín dụng đã được cấp và đang chờ được NHNN nới thêm room.

Lại nâng room tín dụng rồi cả nhà ơi!

9 Likes

Chơi tiền nhàn rỗi là sướng nhất , em hay máu chơi margin nên phải tranh thủ lợi dụng hàng có sẵn , nay lại hạ hết margin lại hàng mua giá thấp hôm qua :joy: , chịu khó góp nhặt được tí nào hay tí ấy .

Bank thép hết động lực kì vọng tăng giá vni hết đồ chơi ai nhìn ra sớm tiền sẽ về đâu là giàu.kkk

29 Likes