DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Hôm qua thép chết, tự doanh , quỹ ngoại còn cớ gì nữa mà lùa vào HPG. Chúng nó đành chấp nhận thất bại, chuyển tiền hết sang cổ đất

1 Likes

Thép bị thất sủng thì dòng tiền lại tập trung vào các ngành nghề tốt hơn, tốt nhất là dòng BĐS. Không phân tán dòng tiền quá nhiều như trước

6 Likes

Đúng thầy. E cũng nghĩ tầu nó sai lúc nó ban hành chính sách sau vụ evergrant. Ko trụ đc 3 tháng đã oẳng. Phải bơm vội

Tăng tín dụng,tăng vốn,phát hành…
Tiền nhiều hơn lá,cổ cũng nhiều hơn lá.
Một bụng chường phềnh.

1 Likes

Trần Đình Long rất tốt, rất muốn doanh nghiệp phát triển nhưng họ không có thiên thời thì cũng không làm nên chuyện được.

Chuyên gia đoán index theo phiên đây rồi

1 Likes

HPG trừ giá CP ra thì có gì mà ko phát triển bác , VN có thằng nào phát triển bằng nó , còn giá CP là câu chuyện khác rồi , HPG khi nào Dung Quất 2 đưa vào hoạt động là sẽ múc nó , còn 1 2 năm tới thì quên đi .

Uh cười đi đại gia nhưng nhớ là lên sinh hoạt đều đều nhé, có mấy anh em nào mua DIG từ 2017 đâu, thật vinh hạnh

Nếu em tất các video clip của thầy A7 nhận định về vĩ mô từ năm ngoái đến h tất cả sắp thành hiện thực. A7 đã nhận định bank ck thép hết sự kì vọng tăng trưởng sớm muộn cũng đi viện. Còn thiên thời mũ 3 A7 nói nó cũng sắp hiện ra đến nơi rồi Thập kỉ ô tô + Khan hiếm quỹ đất + Cung tiền M2 ra nhiều. Bây chỉ có gom mỗi cp đất và đất mới sống nổi

1 Likes

Tui k phản bác gì bác. Bác có đại gia trăm tỷ hay ngàn tỷ thì đó là việc của bác. Nhưng xin bác lưu ý giùm pic này là pic DIG chủ yếu đa số là ae đã cầm cổ phiếu DIG từ năm ngoái có ae đã cầm 2 năm nên chủ yếu đi đường dài k đoán chỉ số vnindex theo phiên. Nên bác muốn đoán hay phân tích bác có thể lập pic riêng tự do tránh nói trong pic làm ảnh hưởng tâm lý ae fo… Thân ái…

5 Likes

A7 dự vốn hóa DIG lên 10 tỷ đô trong vòng bao nhiêu năm ạ?

Cứ phải rung doạ mong cp giảm để mua. Cuộc đời sao khổ thế ông? Cứ hào sảng như cái cách ông show cái mặt lên Avatar có phải đc tôn trọng ko?

5 Likes

TT rung lắc ae yếu tim cứ bán đi đừng đôi co nhiều bán xong nó trần cũng đừng chửi sàn thì đừng hô mình giỏi

ok thôi

@lang_khach_oilngas & @Nguyen_Dung6 đề nghị 2 cụ bớt lời chút. Pic ko để cãi nhau

7 Likes

Anh em đéo gì thằng t+

chửi tôi à, ông chắc gì giữ DIG nhiều bằng tôi

:sweat_smile:

cờ đi cụ ơi

2 Likes