DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Mịa suốt ngày cái kiểu khoe nhiều tiền nhiều của hãi

3 Likes

Cái sai của ông là lúc sóng gió bấp bênh, tinh thần sĩ khí của anh em đang xuống thì ông vào mửa ra mấy câu phân tích theo ngày theo giờ làm cho anh em càng nao núng. Ông xem thế có đc ko? Ở cái Pic này anh em bao giờ cũng khuyên nhau mua tiền thịt ít magin và xác định cầm lâu dài nhưng cũng có vài anh em chót magin cao ở vùng trên thì mình nên động viên tiếp sức chứ ko phải có những cmt rung rủ dọa nạt. Ông đã hiểu chưa

4 Likes

CL đợt này mãnh dữ… Lm gã tiều phu này són ra quần…
8x a còn múc…

3 Likes

Tôi chả dìn hàng DIG tý nào, tôi chia sẻ quan điểm nhận định index xong anh em bảo ko tích cực tôi đã in rồi nhưng thằng kia thi thoảng nó lại bới móc tôi đọc lại thấy khó chịu nên nói lại nó thôi

1 Likes

Tôi đồng ý

Nay có tin nới zoom tín dụng cho bds và ck đó ký wuyết định rồi. Tối nay ra tin.

1 Likes

bớt nói lại đi bạn ơi

1 Likes

@Nguyen_Dung6 thôi ông ơi, ai chả biết mấy trò trẻ ranh của ông, bọn tôi nhảy chán chê bn năm rồi. Bh vào dig để sửa tư duy, làm ndt thực thụ, muốn tu luyện phải biết bỏ qua lợi nhỏ, còn kiểu ông t lạ éo gì

3 Likes

Ok bác nhé

1 Likes

Với chủ đề “Doanh nghiệp đến, Hậu Giang vui”, Hội nghị Xúc tiến đầu tư tỉnh Hậu Giang năm 2022 được tổ chức vào ngày 16 và 17/6/2022, tại Trung tâm Hội nghị tỉnh Hậu Giang. Đây là hoạt động nhằm quảng bá các dự án ưu tiên kêu gọi đầu tư của tỉnh trong các lĩnh vực công nghiệp, nông nghiệp, đô thị và du lịch để thu hút, lựa chọn các doanh nghiệp tiềm năng thực hiện các dự án.
Dự án Khu đô thị DIC Victory Vị Thanh phân khu 1 của giai đoạn 1 hơn 16 ha sẽ được mở bán tại đây!
DIGG
Mở bán Hậu giang có thủ tướng và khoảng 300 đại biểu, đoàn đại biểu làm việc buổi sáng xong sẽ qua dự án.

3 Likes

Nới room tín chung chung cho dòng bank bác , mà năm nay bank tăng trưởng tín dụng tốt thật , nhiều bank quí 1 đã xài hết tăng trưởng tín dụng cho cả năm rồi , NHNN thường chốt nới room vào tháng 7 và tháng 11 cuối năm . Hiện tại các bank đang làm hồ sơ lên thôi

Đạp mạnh đi em thích lắm

Sao ae bên này hay tương tác với CL thế nhỉ, kệ cm chúng nó đi, gắn cờ và bỏ qua vĩnh viễn là xong, chứ ae bảo làm gì có thằng nào vào đây chim mà không có mục đích

đội nào đang đè giá DIG ghê quá các cụ

Múc đi, chiều xanh tím đó, tập trung chuyên môn nào các ae

Thôi anh em nhà mình dĩ hòa vi quý ko tranh luận cãi nhau nữa nhé bác @Nguyen_Dung6 @lang_khach_oilngas @duy6688

1 Likes

Đầu tư mà nhìn VNI là vứt đi đó cu e nhé

_20220525_095937

Trong thông báo mới nhất, Kho Bạc Nhà nước đã chào thầu giao dịch mua ngoại tệ giao ngay đợt 3 trong năm 2022, khối lượng 200 triệu USD với các ngân hàng thương mại. Với tỷ giá hiện tại, dự kiến cơ quan quản lý ngân quỹ sẽ bơm khoảng 4.600 tỷ đồng vào hệ thống ngân hàng thương mại đợt này.

Tháng 3 trước đó, cũng chính Kho bạc Nhà nước đã thực hiện bơm gần 5.700 tỷ đồng ra thị trường thông qua giao dịch mua 250 triệu USD ngoại tệ giao ngay.

Đáng chú ý, các giao dịch bơm tiền kể trên của Kho bạc Nhà nước diễn ra trong bối cảnh Ngân hàng Nhà nước đang có xu hướng tạm dừng hỗ trợ thanh khoản hệ thống ngân hàng thương mại qua kênh thị trường mở.

6 Likes

Từ 2005 tôi đã chia 2 tài khoản 70/30, 30 trade cho vui mắt, 70 kia chỉ gia tăng khi thuận lợi. Nói thế thôi bác đừng chửi em!

1 Likes

Ối giời ơi Kho Bạc bơm 4600 tỷ ra thị trường băng cách mua 200 triệu $ ở các ngân hàng thương mại.
Ngân hàng bơm, chính phủ bơm, kho bạc cũng bơm.
Việt Nam lại gia tăng tỷ lệ dự trữ ngoại hối. Chỉ số cực kỳ quan trọn cho một quốc gia đi qua vùng suy thoái.

11 Likes