DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

DIG lúc giá 5x thì ae lại sợ vì bị kẻ xấu hù dọa ,giờ DIG lên 6x lại bâng khuâng … nhưng giá 6x vẫn còn quá rẻ so với tài sản và tiềm năng của DIG .

Đường về 65 thênh thang

1 Likes

Ngày đó ngày đó sẽ không xa xôi và anh em DIGGER là những người xưng đáng nhất, bền bỉ nhất, kiên trì nhất! kkk

3 Likes

lạ nhỉ anh7, nó bơm 30% GDP, sao mình bơm ít thế, chưa đến 10%, hay là mình đang nhìn theo nó, kiểu nó chính sách ntn mình ntn ấy

1 Likes

Thương em thì anh nhường lại cho em ý 20k giá thỏa thuận đi người anh em hú hú

1 Likes

Tư duy của Thầy siêu đỉnh số 1 em là mê tít. Haha

anh Vượng Vin cũng từ M&A mới gom được tài sản giá rẻ, chứ mua trực tiếp đất bên ngoài đắt hơn nhiều.

HPG thanh khoản gần 35 triệu cổ. Khiếp

Thực sự chỉ duy nhất cổ đất mới có đồ chơi để kéo nổi thị trường này đi lên, 2k 3k điểm.

Nếu A7 là anh Long HPG lúc này phải thâu tóm DIG, CEO thay vì đi xin dự án mới các vị trí đắc địa ko còn, phải đi xa lắc, chi phí còn nhiều hơn thâu tóm và thời gian cũng lâu hơn nhiều năm. Ví dụ như Phú quốc Vân đồn hay ven TPHCM cả nghìn ha giờ có lấy vào mắt

27 Likes

bất động sản xanh lét cả rồi, đợi dig tím thôi nào kkkkk

nhưng e nghĩ sóng hồi này vẫn là bank kéo trước, còn sóng thần sau này mới là bđs kéo, nên nếu ai nhanh chân thì có thể ăn bank trước rồi đảo sang bđs

1 Likes

Bác nào nhắn anh Long giúp A7 nhé!

40k tỷ tiền mặt anh ý cân 30% DIG phát một A7 nhỉ, có điều anh ý càng chần chừ thì anh em nhỏ lẻ xúc hết rồi kkk

cảm ơn thầy qua em bắt 4k dig đúng bẹn, nay thấy mình đẹp trai như a7 :slight_smile:

mà kể cả xin được dự án thì HPG bây giờ giá nó cũng phản ánh đủ rồi thầy ạ. Ai thích thì mua kim cương trong tiệm kim hoàn, còn em thích kim cương trong bùn đất, thích gái quê chân tay đang dính bèo
:grin: :grin:

1 Likes

Đang nghe ngóng nhưng anh nghĩ phải bơm ít nhất 50% trung quốc. Vì kinh tế mình yếu hơn nhiều. Nếu ko thì mình thiệt

26 Likes

Mình bơm nhiều mà bác, GDP hơn 6tr tỷ, năm nay bơm ra 2tr tỷ hơn là hơn 30% rồi.
Chỉ là mấy năm trước bị vấn đề giải ngân, trên giấy là vậy nhưng bơm ra không hết, sau đó cấn qua năm kế tiếp. Năm nay làm quyết liệt hy vọng là tiền ra lưu thông đúng như plan.

Tình thế ko đúng…

5 Likes