DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Anh em cứ theo A7 10~20 năm nữa sẽ có đủ tiềm lực mua đứt hoặc thành TVHĐQT bất kể công ty ngon nào trên sàn

Cổ đông dig sẽ làm việc vs cổ đông hpg trình p.a gửi bác Long ko biết bác có kết ko ?

1 Likes

Chuẩn luôn anh, đất đẹp rẻ như rau, có kinh nghiêm làm nữa. Anh Long chỉ việc đút tiền vào và ngồi chơi. Quỹ đất của DIG chấp hết .

1 Likes

Thầy ơi, có khi nào bọn Tàu sang xúc đất kiểu hồi múc NTC 300k xong giờ loanh quanh 150-170 không
:lying_face: :lying_face:

Tuyệt vời con đường thâu tóm DIG là ngắn nhất mà lại hiệu quả. Anh Long mà được A7 tư vấn thì tuyệt vời. Haha

Vấn đề cần có sự làm cầu nối ở đây , giống như cầu nối giữa A7 và CT A.Tuấn nó sẻ cùng nhau phát triển , giờ mà có cầu nối thì A long mà vào thì đôi bên cùng Win

Hy vọng A Long đọc đc thông tin này , chứ giờ xin dự an rồi làm dự án đâu có đơn giản , kiểu như vin từ BĐS qua xe oto rất khó khắn chứ đâu phải dể ăn

Số liệu sai à anh? Có gì anh chỉnh lại giúp em. Có thể e nhớ sai ạ. Nhưng mấy năm trước e nhớ đúng là có tình trạng giải ngân không hết và cấn sang năm kế tiếp.

Vâng anh 7, nó bơm 30% GDP thì nhân dân tệ làm mưa gió, tập xác định vài tháng nữa mở cửa sau covid của nó, hàng của nó rẻ vô địch

TQ đang nhăm nhe TT bđs Việt Nam vì nó quá ngon.

OKOK của ông tất nhưng xin mời người anh em ra chỗ khác quảng cáo nhé, X10 tớ cũng không có nhu cầu

Tôi dự sai rồi , đợi atc như bác vậy haha

Bây giờ mới xin thì 5-7 năm nữa HPG chưa ra đc hàng mà quỹ đất xa tít vị trí đẹp ko có

21 Likes

Thấy quyết định mua dig của em thật là may mắn, các anh đừng nói xấu dig nữa nhé, ko nó lại giảm

1 Likes

ông Long đang ôm tiền cash is king, có khi chờ gom không chừng
:hot_face: :hot_face:

Nghe anh Long nói thì có vẻ anh ý rất tự tin về khả năng đấu thầu và tiềm lực tài chính hùng mạnh, nhưng em lại tin A7 phân tích hơn về ngành này kkk

Khi nào nó lên tới chừng đấy thật á, anh biết khi nào ko? Nếu thế thì ai cũng giàu,

Bạn cứ phải bình tĩnh cp bđs biên độ dao động lớn … đừng thấy tăng nhanh giảm mạnh để rồi lấn át cảm xúc

1 Likes

Tiềm lực tài chính mạnh và kinh doanh có lãi là 2 chuyện hoàn toàn khác nhau.Nhiều tiềm lực như bầu Đức rồi cũng đi bụi.

1 Likes

Em vui tính, đáng iu quá, lại dễ thương…3000 dig giá vốn 5x của em cuối năm lỗ anh đền gấp đôi, cố mà giữ lấy lộc nhá. Kkkkkkk

1 Likes

Bầu đức tầm tới đó hết rồi, ko thể lên đc nữa