DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Hôm nay đóng Ce mới thể hiện đúng sức mạnh của Dig

DIG hnay bị đì ghê á. Đến h vẫn thấy vác hàng ra bán

hihi vui quá, mà lỗ thiệt bít tìm anh đâu mà bắt vạ,

Him lam ko bán, khẳng định ko có giá này, đầu năm nay tôi mua đc giá 7x đã mừng lắm r

3 Likes

Bầu Đức bán đất đi rồi đi làm nông nghiệp là đi và thế khó rồi.Chứ đừng bán đất xây tiện ích kéo dân thì giờ lại ngang ngửa anh Vượng cũng nên.Âu cũng do tầm nhìn.

anh Long vào thì cố HPG không cần bỏ cả đống tiền để kéo nữa. lại có lợi nhuận thì DIG. đúng 1 mũi tên trúng 2 đích. Có phải Đại ca đã tính như vậy để nâng tầm L14 trước không ạ

Cho số em ý đê, không em ý khóc nhè là chết dở , kể ra cô bé này cũng sướng nhỉ mới đầu tư mà đã chui vào chỗ này rồi kkk

1 Likes

Phiên nay là phiên bùng nổ theo đà của VNI, tổng tấn công DIG thôi ae

Cám ơn bác đã chỉ lối.Kkkkk
@tokyomauxanh em check inbox nhá, add za lo nhá nhá nhá nhá.

1 Likes

Không biết có ai thông tin hay kết nối với a Long dùm chuyện này không nhỉ? Sợ a ấy ko nghĩ ra việc này. Chỉ có A7 mới thông não hộ dùm tài phiệt thôi

Sang tuần nó hồi về 7x
Amen
:hot_face: :hot_face:

1 Likes

Mỗi Tuần DIG + 1x !!!

Lệnh to bắt đầu vào rồi đấy bà con

3 Likes

thôi hôm nay tạm thời ko nghi kị nữa, ngày vui mà người anh em ơi

40k tỷ cash, chừa 20k tỷ thanh khoản dự phòng chi phí
còn 20k tỷ
bỏ ra 10k tỷ (50%), mua luôn trên sàn, tính trung bình 65k/cổ đi thì mua được tầm 150tr, là khoảng 30% cổ phần. Bác A7 nhẩm nhanh ác. kkkk
Mà nghe chia sẻ thì có vẻ hòa phát muốn tự xây dựng thương hiệu riêng về bđs dựa trên nền hòa phát có sẵn, chứ ko muốn làm cổ đông lớn kkkkk

1 Likes

Những người giàu nhất của các nước đều đi lên từ bđs

bầu Đức bỏ đi nuôi bò, trồng mía thì cả đống nợ xấu, bác Long mở rộng thép thì lại gặp downtrend, bác Vượng làm ô tô thì lỗ cả tập đoàn, chỉ mình VHM lãi đỡ cả tập đoàn, các bác tự làm khó mình, ôm DIG CEO thì đã ko gặp phải downtrend

1 Likes

Tài phiệt lắp ăng ten khắp nơi bạn chỉ cần bắn tín hiệu là đủ rồi.

Biết thế hôm nọ giả vờ mua đi 1000 HPG để đi họp DHCD rồi đưa ra khuyến nghị cho a Long nhỉ. thả con săn sắt bắt con cá chình

2 Likes

Dạ em có biết gì đâu, chắc có duyên vs dig. hihi
À thấymấy anh hay úp cái ảnh đồ thị đường giá cổ phiếu đấy thì xem ở đâu ạ, em có tài khoản ở tcb invest mà coi nó ko giống.