DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Dig nay yếu thế! Giờ mà còn ko trần nổi

Thời của DIG.Không huy hoàng không được .Buộc phải vĩ đại =))

Đổ bê tông giá 61 rồi.Sẽ tím thôi

Có khi mời thầy A7 Livetream vụ này cho ăng ten của a Long bắt sóng. Chứ quân bên Thép giờ tù lắm. áp lực khủng khiếp sợ họ nghĩ ko ra đâu

1 Likes

hahaha, hợp lý!
ông hòa phát mà vào chắc vọt con mẹ lên luôn 500k đóng pic là vừa.
nhiều khi tưởng tượng chút cho yêu đời :rofl:

1 Likes

Với thanh khoản như bây giờ khoảng 9 triệu CP/phiên thì phải 17 phiên liền mới khớp hết thì khó mà giá trung bình 65 được.

Mình nghĩ là khó vì các ngài tài có cái tôi của họ rất lớn.

Chỉ nghĩ tới cảnh mà A long gom đc 10% thôi mà khi Long Tân book lợi nhuận thì HPG chắc cũng bay theo

Mà giờ cty muốn lớn mạnh thì phải hợp tác cùng nhau mới phát triển mạnh đc , A Long cũng nhin ra thép tương lai không còn vị nên a mới đăng ký thêm ngành BĐS thiếu gì ngành anh không đăng ký mà lại đăng ký thêm ngành BĐS vì vậy thay vì đi 1 mình thì cùng nhau phát triển để có kinh nghiệm và nó cũng tạo động lực cho CP đi lên phù hợp với chiến lược phát triển bền vững

okie luôn, cám ơn anh zai ạ :smiling_face_with_three_hearts:

Ừ, chém linh tinh thôi mà bác, họ mua thì khớp thỏa thuận thôi, chứ mua cả trăm triệu cổ mà khớp trên sàn thì quá bằng giá đội lên trời .kkkkk. Nhưng khả năng vốn đó hòa phát mua 30% dig được.

1 Likes

Chắc bị ghẻ rồi bác. Ra hiệu thuốc làm lọ D.E.P
Chúc bác mau khỏi

mỗi ngày nó bò vài giá, nhưng bò liên tục. Thế cũng được
Không cần tăng trần, chứ tăng trần liên tục lại giảm sốc vì đầu cơ đu bám nhiều

Doanh nhân họ kiếm tiền là chủ yếu thôi. Ng như a Long chắc ko bô bô như a Quyết…nào là chúng tôi 5 không…ko xin dự án… ko làm nhỏ… Giờ Không thể ko đi tù đó

2017 ROS tài sản ảo mà còn đẩy lên gấp hàng trăm lần với lúc vừa lên sàn giá 17x sau chia tách đưa Quyết còi thành người giàu nhất VN.
Vậy DIG có tài sản thật, dự án thật mà định giá còn thua 1 dự án Long Tân vậy có phải quá sai không? Ai hiểu được thì giàu

3 Likes

Chim lợn mà dig nó đíu giảm, nhục chưa kon!!!
Kkkkkk

Theo trường phái đầu cơ và đầu tư tăng trưởng hnay là phiên " bùng nổ theo đà" từ mai dòng tiền sẽ vào ủn thôi a e, cả nhà ung dung thôi, cổ mình tăng bền vững thôi ko cần tím nhiều đâu.

ATC CEO DIG TÍM phiên nay,đến tuần sau DIG có giá 73 tích luỹ vài phiên rồi lên cung trăng nha ae

1 Likes

5 Likes
26 Likes

Vấn đề là khi đã muốn mua thì sẻ đc quan trọng là minh nói vậy chứ anh Long có muốn hay không thôi ? Chứ giờ mua để cùng nhau phát triển thì CT Tuấn cũng sẻ tìm cách để hợp tác thôi , thiếu gì phương án để hợp tác chứ

1 Likes