DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Giảm thị giá vốn lúc mua xuống có hiểu không ? Còn việc phát hành thêm cổ tức bằng cp là như cty vẫn vậy, tiền vẫn vậy, bây h thêm 1 lượng cp nữa thì giá nó phải giảm về tương ứng

Quan trọng là cùng tiếng nói.Cùng biết điều để có thể chia sẻ.
Nhiều khi không thích nhưng vẫn ngồi nghe.Biết hi sinh bản thân vì người mình yêu.
Nếu có được người đó thì nên trân trọng,ngược lại thì xem xét.
Mà chắc chắn một điều nghe video thầy 7 chỉ có ích.Có ích và có ích. @tokyomauxanh

1 Likes

Tăng cho bọn hôi lông mày đớp à ? Khôn thế thì ăn puồi lái nhé ku.

bác Luddum khuyên chân thành đó nha em @tokyomauxanh. Bao người trên cái room này khi nó chỉnh từ 12x về 4x thì trở mặt, chửi bới loạn xà ngầu. Em ôm em DIG thì phải xác định lâu dài mới bình tâm được.

2 Likes

DIG 5 lít mới bán. bán 5 chục 6 chục người ta cười cho

2 Likes

DIG còn tốt còn cầm.Giá nào cũng kệ =))

Bàn vĩ mô chút mấy bác. Plan bơm tiền là chuẩn rồi, nhưng giờ bị vướng khâu triển khai và giải ngân chậm. Các bác nghĩ nguyên nhân vì sao, và sắp tới cp làm gì để giải quyết?

THẰNG NÀO LẠI TO GAN ĐỊNH GIÁ DIG CHỈ ĐÁNG 52 NGHÌN THẾ CÁC CỔ ĐÔNG
GỬI LỜI BÁC BẢO NÓ LÀ ĐẦU LỢN
Thân ái !

35 Likes

Ui các anh mua giá cao thế, em may mắn mua đợt này giá trung bình bây giờ có 52.7 thôi ạ, mà nghe video thầy A7 nếu có giảm nữa thì có tiền em vẫn mua thêm. Thầy bảo giá rẻ như cho rồi.!

2 Likes

Sáng ngày cụ lên sớm tưởng đóng CE chứ :smiley:

Anh em ở đây nhiều người ôm từ năm ngoái nằm gai nếm mật nhiều lắm rồi, bị chim lợn nhiều nên ĐIẾC quen rồi !

4 Likes

GIỜ BÁC KHÔNG LỘ NHIỀU CHO NỮA
CHỈ LÀM GIÀU CHO LŨ MÔI GIỚI HỌC TRÒ KHỐN NẠN ĂN TRÊN ĐẦU CỔ ĐÔNG CHÂN CHÍNH
VÌ MỘT TẬP ĐOÀN DIG VỮNG MẠNH
KHI NÀO CẦN BÁC SẼ ĐÍNH CHÍNH CHO MỌI NGƯỜi

38 Likes

Bỏ qua thằng đó đi, tôi đã nói rồi, một lần bất tín vạn lần bất tin, ngựa quen đường cũ, tôi dân kd rất trọng chữ tín, chữ tín làm đầu.

4 Likes

công tác giải ngân đầu tư công chậm quá liệu có ảnh hưởng không bác

Rồi lại táng tỉnh cô bé đang mơ mộng ở trên mây. Em gái ơi! tỉnh táo nhe, chứ không là sụp hầm mấy anh vừa đẹp trai vừa nắm cổ DIG đó em @tokyomauxanh

3 Likes

Tuần này lên 7x😍

Chính phủ đang quyết liệt đốc thúc giải ngân vốn đầu tư công

1 Likes

Đầu tư công càng chậm thì khó cho kích thích kinh tế.
Khi các quốc gia đã đi trước mình nửa năm, bơm tiền ra ào ào, Trung Quốc bơm 5000 tỷ đô đợt này sẽ làm đồng nhân dân tệ mất giá thê thảm so thế giới. Mỹ ngừng tăng lãi suất khả năng chạy đua tiền tệ thì các quốc gia nhỏ như Việt Nam phải thực sự nhanh nhạy.

2 Likes

Tesla giảm 50% từ đỉnh rồi A7. Sẽ còn sập tiếp.

Buffett từng kiếm lời 570% từ PetroChina trong giai đoạn 2003-2007.

Dầu khí tương lai nó khác quá khứ.