DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Chờ tét 950 mua cho chắc

Dig phù hợp để tích sản cho ae mới vào đi làm cv ổn định. Mỗi tháng mút ít. Chứ sóng lên sóng xuống đau đầu lắm. Đây cũng chưa phải lúc hái quả. Mới đang ươm mầm thôi

3 Likes

Có nhiều nick từ thời pic cũ của Lồi cu giờ cũng đâu hết rồi, anh em chăc xuống hết tàu chăng

Lần 1 điều chỉnh là thị trường chưa xấu, dập phát lên ngay nên là còn hưng phấn, lần này tay to xả hàng, thị trường sập dai dẳng gần 2 tháng nên đa số f0, fomo, chim bé cutloss hết rồi, tầm này sợ chắc chưa dám vào lại hàng đâu.

2 Likes

Nay bùng nổ theo đà đúng như sách giáo khoa của các bác ptkt r, Chuẩn bị các bác đấy vào ủn đít CE!!!

3 Likes

Hy vọng em có gặp 2 cây sàn cũng đừng để phọt mất hàng nhé :)))))

1 Likes

Thảo luận ở tổ sáng ngày 25/5. Chủ tịch nước cho hay, thị trường chứng khoán là kênh huy động vốn quan trọng thì thời gian gần đây “bốc hơi” hàng tỷ USD. Do đó, cần biện pháp, phương thức hỗ trợ thị trường chứng khoán tốt hơn nữa để ổn định kênh này để dòng vốn đến với doanh nghiệp, tạo công ăn việc làm và quyết định đến tăng trưởng.

Với sự phát biểu này. Vậy là tất cả Tứ Trụ Nhà Nước Cộng Hòa Xã Hội Chủ Nghĩa Việt Nam đã lên tiếng quan tâm thị trường chứng khoán. Nhấn mạnh là thị trường vốn dài hạn cho các doanh nghiệp.

Thời kỳ đầu cơ chộp giựt sẽ dần bị thay thế. Trường phái Đầu tư giá trị lên ngôi!

5 Likes

Có nhiều thằng trở mặt nữa kkk

Em từ Pict đó vẫn theo đây. Có điều vào xem thôi chứ các bác chửi nhau loạn xạ mệt quá luôn! hehe

3 Likes

He he mình có tối cổ quá ko cho hỏi ae lối cũ ta về là ai :joy: qua thấy cl quá trời “ hồi là xả” nay im quá , ae phải cảm ơn các brocker mới có hàng khuyến mại

Đội ichimoku hô xả thì đội macd hô múc bác ak! Còn ae mình ngồi giữa trung dung thì cứ nằm im thở khẽ, lâu lâu rên lên tí cho nó kích thích kkk

2 Likes

Lò dò vào xem mấy thánh room ck ở fb thấy “ đúng như em dự đoán vni ko thể thủng về 950, nhưng cần thận trọng theo dõi” kkk thời gian theo dõi nó lại làm 1 mạch thì lại toạch

Nay web tận 50k người online, dòng tiền quay trở lại rồi ae kk

1 Likes

Mấy hnay ko thấy bác upbo cũng bùn bùn😅

Khi sập các mẹ ấy đóng room , từ hôm qua bắt đầu có bài khởi động . Thật sự thấy A7 quá tử tế vẫn hàng ngày động viên ae

2 Likes

SINH NHẬT LẦN THỨ 32 CỦA DIC CORP
32 Năm - NỀN TẢNG VỮNG CHẮC, KHỞI SẮC TƯƠNG LAI (26/5/1990 - 26/5/2022)

30 năm qua BLĐ và cùng toàn thể nhân viên DIC đã liên tục phấn đấu và làm việc tạo nên hình hài DIG khủng long đất thuở hồng hoang sau khi thoái vốn nhà nước 2019. Ngọc tin trong vòng 5 - 10 năm tới DIC Corp sẽ lọt vào Top 5 Doanh nghiệp BĐS hàng đầu Việt Nam. Thậm chí là vào Top 3, mang về hàng trăm ngàn tỷ doanh thu và lợi nhuận. Giúp đất nước Việt Nam ngày càng đẹp hơn xứng vai với các quốc gia phát triển trên Thế Giới.

CHÚC MỪNG SINH NHẬT DIC CORP!!!

18 Likes

chưa có tg cụ thể đúng k em?

Ngày mai sinh nhật DIG ae tặng mỗi người 100 cổ đê kkk.

11 Likes

Ngày mai anh em thổi nến chúc mừng sinh nhật DIG nha bác. Thổi sao cho nến cho dài cho tím là hoan hỷ nha

4 Likes

Ngày SN thì DIC nên cho ra tin chốt quyền thưởng 22% thì mai trần ngay để mừng SN thì hay. Haha làm lâu quá thấy bảo UBCK duyệt rồi.

2 Likes