DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Chửi nhau thêm mệt ra

Hồi trước có cái đồng chí cứ mỗi lần Dig tím là show cái hình con sói to the moon dạo này Ko biết biệt tích đâu nhể

2 Likes

Full magin buộc phải bán. Cáng biết ngon magin lớn càng tháo

Đấy là tình trạng chung rồi bác. Kẹp trên đỉnh nhưng khi giá km 5-60% thì không xoay đc tiền nữa. Nhưng thôi bác à, người có tiền họ ăn 10-20 lần, mình 4-5 lần thôi cũng hài lòng rồi bác :crazy_face:

Ko ăn thua khoá mõm chúng nó lại mọc ra sinh sản vô tính mà

Quan trọng là định lượng hành trình của cp. Mua cao tý cũng ko sao. E kẹp suốt có sao đâu. Vì cp tốt ko có đỉnh. Đang đi tìm đỉnh đây

Tốt nhất là kệ chúng nó thôi, khi nào muốn xả stress thì vào chửi với tranh luận với chim lợn thôi, chứ hạng chúng nó mình không thèm quan tâm

1 Likes

Kkk ông Páo văn vở đấy. Cá mập đấy!!!

Ck là cuộc chơi công bằng mà. Mình có niềm tin thì mình múc. E chả quan tâm ai giữ nhiều giữ ít. Cty kì vọng lớn múc húc xúc :rofl:

2 Likes

Ae yên tâm tt đang vào sóng lăm nớn :joy:

Anh ưm đừng trúng kế chim lợn, đừng trả lời bọn chúng. Cờ vào mồm chúng nó là được

3 Likes

Pic bé Ngọc thành cái chuồng lợn rồi :sweat_smile:

2 Likes

Cắm cờ mỏi tay.

2 Likes

Tự kỷ hả cu

Kkkk

9 Likes

Để đây cho chim lợn thấy

1 Likes

Thằng ngu này! Đất x2 x3 cmnr! Cổ x30 lần nhé. M xem giá 120k nó có quá rẻ mạt k?

Bưng cafe mà cũng để ý khách đánh cổ nào, giá bao nhiêu à.
Tốt, rất có chí tiến thủ.
Thôi bưng tiếp đi, lát anh tip cho 10k lấy thảo :kissing_heart:

Kệ cho nó cắn cho vui,

Nhờ @Suzy kiem tra nick @Sieu_du_bao@Sjeu_du_bao nó cố tình vào gây sự, ad ko xử lý sớm, là anh em trong pic mỗi ng ị một bãi lên bàn thờ nhà nó, tội bố con mẹ nó, nghiệp dòng họ nhà nó. Cám ơn ads

3 Likes