DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Thở ra câu thấy ngu. Vào vai đại gia không thích, lại thích vào vai lao động chân tay. Số mày nó vậy rồi con ạ, chúc mừng nhé :rofl:

Ko thấy Mod hỗ trợ thanh lọc những thành phần phá hoại giúp nâng hạng thị trường theo chỉ đạo của bác CT nhỉ.

3 Likes

TQ lại bơm thêm 400 tỷ đô nữa

2 Likes

Để anh hướng dẫn cho cách chim đẳng cấp nhé.
Mày phải nói là “ông 7 nhớ tôi không, tôi là thằng đại gia ngồi chung quán cafe lúc đó với ông đấy, tôi bú cigar và ôm gái đẹp đấy, nhớ chưa?”

Chứ không nhất thiết phải nhập vai thằng bưng cafe hiểu chưa? Làm thế người đọc sẽ đánh giá chú mày rất thiếu DHA. :kissing_heart:

Sủa nhiều thế chim lợn

1 Likes

DIG mai trần nhé mày

2 Likes

Mày ngậm máu phun người quả báo đấy. Bạn tao đệ A7 đây chia 2 tài khoản rồi nó chưa bán

1 Likes

Dạy cái thằng ngu này mệt quá! Tôi đã kiên nhẫn hết sức rồi :sweat_smile:

Anh dạy như trên chú đã ghi chép cẩn thận chưa?

Tôi nghi Mod sẽ band nick ông và giữ lại nick phá hoại thị trường kia lắm…:joy:

3 Likes

Mod @Suzy ơi cmt như này là phản biện à?

3 Likes

Ae đáp lời bọn rác làm chi cho bẩn! Riêng mình không bao giờ. Nay rảnh nên phá luật chỉ cắm cờ bọn rác rưởi là đã nhân đạo cho bọn nó lắm rồi!

Có band nick tôi cũng phải chửi cho hả dạ…Kkkk
Nó gây sự trước, admin cung phải biết đúng sai chứ phải ko @Suzy

1 Likes

Đây là văn hoá gia truyền của nhà nó, nó giới thiệu cho bác đấy :rofl:

1 Likes

Thật đấy ko xử lý thì cũng band mẹ nick tôi luôn đi!

1 Likes

Anh em lmf khùng điên cho nó ra đảo ý mà. Chắc ko qua khỏi đêm nay đâu. Để lát tôi đọc điếu cho nó kkkkk

1 Likes

Mày thấy nó rác thì đéo cần quan tâm làm gì,cứ phải vào đu bám ẳng ngày ẳng đêm,lũ lợn như mày toàn mấy thằng cắt lỗ or chưa có hàng thôi,m có sủa đến khi thằng ông nội mày xuống lỗ thì ae ở đây cũng đéo chết đc đâu,còn mày cứ cắn điên cắn khùng rồi vài năm lại mất xác ở đâu

1 Likes

Nói chứ thằng siêu dự báo là broker bên ctck đấy. Mới chết phái sinh giờ chết luôn bên cơ sở nên nó hận thù a7 lắm. Khổ ko biết có đc ăn học ko mà phải làm cái nghề… haizzz

1 Likes

Xoá làm gì khi tao đã lưu lại bằng chứng? Cũng biết sợ mod @Suzy à?

4 Likes

Bọn này mod phải khoá ip

1 Likes