DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Chú ăn ko, há miệng ra đợi anh chút :rofl:

Thôi đi ông ơi Ko biết xấu hổ hay sao còn thốt lên thế, mấy hôm nay mất tích giờ mới ra vậy

Đề nghị mod @SuperModerator @Suzy xử lý IP tài khoản thành viên @Sieu_Du_Bao @DIGcophieurac

Vì mục tiêu xây dựng diễn đàn F247 ngày càng chất lượng và phát triển. 2 Thành viên này đã vi phạm các nguyên tắc cộng đồng nghiêm trọng như:

• Gây chia rẽ, xung đột giữa các thành viên trong diễn đàn
  • Sử dụng ngôn từ đả kích, lăng mạ, mỉa mai, quấy rối các thành viên cá nhân, tổ chức trong diễn đàn F247
  • Phân biệt chủng tộc,vùng miền, phân biệt giới tính, trình độ
  • Có hàng vi lôi kéo người khác vào room thu phí, phím hàng ở ứng dụng khác.

Mong các mod hỗ trợ cộng đồng sớm nhất.
Cảm ơn các mod đã hỗ trợ!

10 Likes

Chửi xong xoá bài.

Đã có hình thức xử lý đối với nick @DIGcophieurac , còn với nick @Sieu_Du_Bao có ý thức hơn, chủ động cam kết với mod không gây bất đồng trong topic này nữa. Nếu tiếp tục tái diễn sẽ khoá nick.

12 Likes

Ko spam 1 nội dung mãi nhé!

3 Likes

Đấy là bằng chứng để mod xử lý. Còn ko xử lý thì band nick tôi luôn, chặn IP cũng đc để khỏi phải vào lại.

Ok thanks mod

Đặt cái tên đàng hoàng giống con người đi rồi nói chuyện tiếp chú Chí Phèo :kissing_heart:

Đây là comment mang tính xây dựng hay là có ý khiêu khích bqt?

1 Likes

Cảm ơn mod đã hỗ trợ cộng đồng!

1 Likes

Tôi thấy admin đã cố gắng xử fair rồi, mình cứ làm đúng luật thôi bác, đúng sai để bqt họ giải quyết

1 Likes

Cảm ơn mod.

2 Likes

Đâu phải riêng mình tôi…

3 Likes

Thôi bỏ đi anh em, chim lợn giải trí cho chúng ta thôi, 2 bác ở trên này chém gió cho vui, ko thấy tôi lại buồn lắm kkkkk

Chim lợn giải trí mà chửi tới phụ thân phụ mẫu? Tôi cung cấp bằng chứng lại bảo spam?

1 Likes

Bác đăng 1 lần là mod biết r, đăng lại nhiều làn 1 nội dung nên mod nhắc thôi

1 Likes

Tôi thích vào diễn đàn để nghe mọi người chia sẻ về thông tin DN, mọi lời hô hào sáo rỗng hay dìm hàng làm tôi ngao ngán!
Nên ae đừng để cảm xúc chi phối, đôi co nhiều với những nick mới lập, họ chả đóng góp gì cho cộng đồng ngoài sự tiêu cực.
Nên tích cực đóng góp vì sự phát triển của TTCK, thị trường vốn, tư duy-kiến thức đầu tư, kể cả về cơ bản hay kỹ thuật đều có ích cả, miễn là lời nói có cơ sở.

3 Likes

Ngủ thôi anh em

3 Likes

Diễn đàn cho phép phản biện nhưng không công kích cá nhân, đưa ra những nội dung sáo rỗng. Nếu những bạn có ý kiến trái chiều với nhóm cổ đông topic DIG thì cứ trao đổi, mod không khoá các nick trao đổi văn minh. Nếu có tính chất đeo bám, không có nội dung gì có ích cho cộng đồng thì các mod được quyền xử lý mà không cần thông báo.

8 Likes