DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Mày còn ko biết Công Tuyền đang làm ở Cty nào mà cũng đòi phát biểu. A nói cho mày biết là CT nó làm ở Ck Tân Việt chứ ko phải VPS

Thôi cờ nhon đi dạy cả mod xử lý vi phạm cơ à😂 lại thích bị khoá nốt nick này nữa nhỉ , mà chả ai rảnh hơi lập nick đi chim lợn ngoài có mục đích xấu

2 Likes

Do bạn ấy quá bức xúc vì @Sieu_Du_Bao đã sử dụng ngôn từ lăng mạ, đã kích đến người sinh thành. Ai trong tình huống này cũng không thể giữ được bình tĩnh
Không chỉ đối với @Seven_Tuan@Sieu_Du_Bao còn vi phạm nghiêm trọng các quy tắc ứng xử cộng đồng đối với nhiều thành viên khác. Những hành vi này vô cùng xấu xí. Xin Mod xem xét thật khách quan nhất @Suzy @SuperModerator

9 Likes

He he vào pic người đẹp ko đưa ra nhận định chỉ công kích cá nhân A7 , mod ktra nội dung thằng nó phải bị khoá lâu rồi

1 Likes

Thôi bác, mạng ảo, chim lợn nó chửi thì coi như ko biết là xong, ngụ thôi

2 Likes

Đừng nghĩ anh em đầu tư giá trị không biết vẽ chart.
DIG cũng như nhiều cp đã hội tụ nhiều chỉ báo cho xu thế Uptrend mạnh:

1. RSI phân kỳ
  2. MACD quay xe
  3. Test W
  4. Cản tại MA200, Trend line

4 Likes

Đoạn cao tốc này là đoạn liên doanh DIG-HB xin thầu đúng ko bác nhỉ?

1 Likes

Cả showbiz, cả xã hội lao vào BĐS rồi. Múc cổ đất nhanh còn kịp các bạn ơi

5 Likes

Pic này càng ngày càng bị làm loạn, cá nhân em chỉ mong vào Pic để nắm thông tin hoạt động của DN nên mọi nick rác hay Cl em đều block, ko thấy bọn nó cmt đỡ bẩn mắt, nhưng rất phiền vì các bác cổ đông rep CL quá nhiều gây loãng pic, làm pic giảm chất lượng, người vào sau khó theo dõi thông tin. Vì vậy em tha thiết mong các bác BLOCK HẾT CL, CẮM CỜ CL, KO REP CL

6 Likes

TA sẽ múc mạnh khi thoát qua kênh giảm giá trendline. Còn trên đường đi lên sẽ gặp hỗ trợ-kháng cự, cp sẽ điều chỉnh rung lắc.

4 Likes

Giữ cái đầu lạnh, toàn tính nóng như kem👌

3 Likes

Mn để chim lợn tự nói ngôn ngữ của chúng đi , mấy ae f0 như e chỉ muốn tìm hiểu và nắm thông tin liên quan đến DIG thôi .

1 Likes

Chim lợn đáng ghét thì ít nhưng đáng thương thì nhiều.Vì miếng ngon ko nhìn được thì ăn được cái gì đâu.Tưởng khôn vặt ăn được của người khác nhưng đâu ngờ lại chết sớm nhất.

1 Likes

Chắc phải sắm oto đi cho khỏi ướt

2 Likes

Sau phiên bùng nổ theo đà thì nđt cần chia dần tỷ trọng ra mua

1 Likes

Thôi dừng đi bác, hôm nay sinh nhật DIG.

Chấp tiểu nhân 1 bước đi bác. SINH NHẬT DIG ae tập chung chiến đấu giành thắng lợi nào. Kk

Ai khiêu khích trc? Nó có coi mod ra gì đâu.

Thôi biết là bạn bực thằng đó nhưng mình khác CL, gửi mail cho admin để cấm khẩu nó và thu cái hình kia vào bạn ạ, hành trình anh em ta còn dài, chân thành!

Bác kéo lên đọc lại nhé!

1 Likes