DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Giải thích với chim lợn làm gì
“Ai ước muốn mình được dốt, mặc hắn” - sách cổ nói rồi mà

3 Likes

30 năm đi gom đất giá rẻ. Cho Tương lai bừng sáng từ đây.

1 Likes

Chưa đến giờ giao dịch tôi đã hết cờ. Các ông cứ đôi co chửi nhau làm gì mất thời gian mà lại loãng topic, cắm cho phát cờ là xong đi làm việc khác

không hẳn đâu bác, em theo dõi thì thấu bác @Seven_Tuan , @lang_khach_oilngas … là máy bơm oxi kì cựu trong pic đó bác. còn bác @QuyBN_A7 thì cũng kha khá lâu nhưng tinh thần vẫn chưa kiên định lắm, nhiều khi vẫn hơi kêu ca chút. Nhưng tựu chung lại 3 bác này là hàng chuẩn cổ đông DIG đó ạ

3 Likes

khổ cổ tăng cái, các ô lên quote nó vào ngay, thì cổ giảm nó vào chửi cho là đúng, éo bênh đc bác ạ

4 Likes

Thôi giờ tôi không chửi nhau nữa, không lại bảo cài cắm oải lắm, cắm cờ thôi nhé!

4 Likes

tt tạo đáy rồi, cầm chặt hàng, có thể lên, có thể xuống, nhưng đúng sóng thần nà giàu, theo A7 nó phải tù mù với chuẩn

1 Likes

mệt ra bác, chửi nó mà nó có nhục đâu, vậy thôi ae ta vào nói chuyện chè cháo, cổ lên thì chúc mừng, xuống thì an ủi ae qua cơn giông bão, thế là ok

5 Likes

Hôm qua DIG bị đạp ATC, hnay trả lại thôi chứ còn gì nữa . Đang ở nhà thịt gà làm bữa cơm đoàn viên với gia đình thì nó đạp ra đảo lý sơn ăn tỏi. nghĩ mà bực

Có vẻ như tạo lập muốn dồn cho bữa nay để chào mừng Sinh nhật.

2 Likes

em cũng nghĩ zậy đó :)) kiểu ú òa ngạc nhiên chưa

Cổ đông DIG trong này đa phần toàn là người lướt lát ngắn hạn (dạt từ pic Upbo sang) nên cũng ko đoàn kết, ko đồng lòng cắm cờ mà vẫn muốn nghe những lời trái chiều của CL để chờ tín hiệu rồi phóng. Lúc hô hào các bác đồng lòng cắm cờ thì chả đc mấy ai, lúc diệt CL căng nhất thì lại vào làm như có trách nhiệm lắm. Đề nghị đồng lòng cắm cờ, OK?

5 Likes

Lúc nào cũng trong tình trạng full nhé bác

upbo là người đánh theo chu kỳ sóng lên xuống của cp, cái này ô ấy kinh nghiệm, ko ôm mua ra bán vào, hỏng hết tư duy, còn muốn làm đc thì phải giỏi hẳn như upbo ấy

3 Likes

Xem lại lịch sử tôi hào ae cắm cờ bao nhiêu lần? Các ông có đồng lòng ko?

thôi bo qua vấn đề chim chóc đi bác, nay múc tiếp ko

bỏ qua bỏ qua đi huynh

E chẳng hiểu các bác nghĩ gì mà cứ đi đôi co với thằng sieudubao nói chuyện lăng nha lăng nhăng đấy làm gì.cứ cắm cờ k tương tác nó là xong chuyện.bác @QuyBN_A7 là người tiếp chuyện nó hơi nhiều đấy.
Pic thì muốn trong sạch để ae vào trao đổi mà các bác cứ như nhà riêng của mình.
Đề nghị chủ pic @Dao_Ngoc lên tiếng ae nào muốn phản biện hay chửi nhau vs CL kiểu giống thằng sieudubao thì ra ngoài phản biện.
Hãy tôn trọng chủ pic và những ae khác đang đọc pic này.
Cảm ơn

7 Likes

Hôm nay cho bọn T+ chốt phần còn lại

Thấy tháng 6 mở bán hậu giang. Ae cho thông tin giá bán…cám ơn