DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Tính ra là cũng tăng lại 20% từ đáy rồi , đội nào bắt trúng đáy là cũng có được kha khá lợi nhuận

Mở phiên rồi ae k tương tác CL nữa để tránh loãng thông tin.im lặng cắm cờ là biện pháp tốt nhất

3 Likes

Tôi cũng xin bác đấy.bác tiếp lời CL hơi khoẻ rồi đấy.k muốn nó gây rối mà cứ tiếp lời 1 1 cũng k thiếu câu nào.tự tin thì yên tâm mà cắm cờ sao phải xoắn lên thế.
Nên nhớ bác cũng từng cầm CEO và bị doạ phải cắt lỗ đấy.tâm lý bác cũng chưa vững vàng lắm đâu.

7 Likes

Cắm cờ nó cho lẹ đi ae.
Rep nó làm gì.
Lơ nó đi. Đỉnh cao của sự khinh bỉ là im lặng. Thế thôi

1 Likes

Ko nói nhiều ae cứ cắm cờ là xong.

1 Likes

Mấy bác cứ ăn thua với CL làm cái j ko biết, ở đây chia sẻ về DIG thôi, im lặng và hảnh động.

1 Likes

Vừa có là em cắm luôn nhé

2 Likes

Cái cờ đó là e cắm mà.kaka

chym bé rớt hàng cay cú thôi chụ :rofl:

" Bạn đã đánh dấu cái này là nội dung không phù hợp" Bạn tứ là em mà

IMG_1653529541739_1653531940405

Cầu Đàm Vạc nối Nam - Bắc Vĩnh Yên. ở Dự án Nam Vĩnh Yên đã được thông nhé mọi người. DIC cân tiền tại đây

22 Likes

Pic này loãng lắm, nhiều ông khi có chuyện mới tỏ ra có trách nhiệm. Tôi cá với ông DIG lên 8x 9x chạy gần hết. Để xem còn ai ở lại trong này.

3 Likes

Thôi bác ak.cứ cắm cờ k tương tác là chúng nó chán tự đi ra.tiếp lời nhiều làm gì.cần phản biện thì phản biện 1 2 lần.nếu nó vẫn chày cối thì chứng tỏ là nó mục đích phá đám là chính.cắm cờ tiếp là xong

1 Likes

Cảm ơn thông tin chủ pic xinh đẹp nhé.chúc chủ pic ngày mới vui vẻ và giao dịch thành công nhé

2 Likes

Cầu Đầm vạc khánh thành nối nam bắc tp Vĩnh yên, Dig cứ gọi là cân tiền

1 Likes

Hôm nay hàng bắt sàn hôm trước về. Bọn T+ lướt ăn line kệ chúng nó bán cho ăn tí thôi.

Dự án Nam Vĩnh Yên quá đẹp mà giá bán chưa đi đôi với vị trí BĐS nơi này. Đề suất cho DIC Corp tăng cường các dịch vụ tiện ích như: Trường Quốc Tế, Trường tư, Bệnh Viện, sân thể thao, nhà hàng,… Để tăng giá trị cho BĐS nơi đây. Giá bán cũng sẽ cao hơn.

5 Likes

Em mua dig 68 lên 110 ko chốt về lại 4x 5x.
Thế em có đc xem là cổ đông nhà diger ko a .
Hix

2 Likes

Chuẩn, đỉnh cao của khinh bỉ là quăng cục lơ :wink:

3 Likes

T+ cứ chốt rồi biến mẹ hết đi chiều lại bay tít mù

1 Likes