DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Nhịp này DIG vừa lên vừa rung rũ ! :grin::grin::grin:

Tăng thế nó mới bền bác ơi, không cầm CE mỗi ngày 1-2% là thích lắm rồi hihi

1 Likes

A giá vốn 80!

1 Likes

View đẹp quá! Kkk

1 Likes

Chuẩn rồi cứ sáng đỏ chiều xanh cho t+ nhảy loạn xạ :grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Thôi cứ lặng lẽ gom,lặng lẽ cờ, lặng lẽ lờ chim lợn thôi a

Đúng rồi, ce tăng nóng là thành đầu cơ rồi, lên nhanh thì xuống nhanh :joy::joy:

1 Likes

Anh em nên vào đây chia sẻ kiến thức và động viên nhau, hạn chế hô hào thái quá và tương tác chim lợn nhiều quá. Nói thật tôi ngồi đây lâu lắm rồi nhưng ít khi tương tác chim lợn. Vì tôi đã chứng kiến nhiều dũng sĩ diệt chim lợn lặng lẽ ra đi, có người quay lại cắn như tainguyen. Để pic chất lượng và không loãng thì anh em nên chia sẻ thông tin chất lượng nhiều hơn, đừng chửi nhau với chim lợn nữa nhé.

7 Likes

1 Likes

Ok bác. Gắn cờ hết lượt thì tạm dừng.

1 Likes

T+ cẩn thận chốt đúng đáy

Tiền đang rần rần vào thị trường kia kìa, mọi hôm ảm đảm từ hôm qua đến hôm nay rất hay

Bác như chim sợ cành cong do trót tin người 1 lần. Bác lạc quan lên nhé, đời còn nhiều thạch sanh lắm

Bác hiểu sai ý tôi rồi. Ý tôi là tôi đã ở đây từ tháng 1 đọc qua đủ loại người rồi.

1 Likes

(bài viết theo tác giả sẽ được xóa tự động sau 24 giờ, trừ khi đã đánh dấu)

Phi!

Rất mong @Dao_Ngoc xây dựng một nội quy nào đó để anh em ở đây đồng lòng và pic chất lượng. Chỉ 1 ngày không vào pic vài trăm cmt mới, chủ yếu là chim lợn và chửi chim lợn chứ không nhiều thông tin quan trọng, vậy nên những thông tin quan trọng anh em thực sự cần đọc lại bị bỏ lỡ rất nhiều. Vì một cộng đồng DIG đoàn kết và lành mạnh

2 Likes

Hôm nay sinh nhật DIG mà ae không hoá kiếp cho bọn T+ được ak? Quét nhà dọn cửa đi chuẩn bị đón các anh em có tầm nhìn dài hạn vào thay chân các em t+ nào!
Chúc mừng sinh nhật DIG!

2 Likes

FLC bị loại ra khỏi cuộc chơi. Cổ đông giá trị vui mừng!

Ngày trước FLC hút tiền đầu cơ rất lớn. Bây giờ nhà FLC bị hạn chế thì dòng tiền từ FLC sẽ tập trung vào các dòng cổ phiếu khác.
Ngoài ra còn có thêm dòng thép bị thất sủng.
Dòng tiền sẽ cô đặc hơn ở một số nhóm ngành

10 Likes

e nhớ hết tên ae dig rồi

3 Likes