DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Mai t mua tiếp cho đỡ sợ!

Vẫn lời 1 giá cụ nhỉ :stuck_out_tongue_winking_eye:. Tôi còn thiếu 1 cây trần mới về bờ đây :sweat_smile:

Thế nên mình mới bảo Dig vùng giá vẫn đang bị thiên lôi đè. Nhiều sét vàng trắng. Chờ lấy được thiên thời mây xanh mới có thể bay được. Bay khi mây đen đang nhiều sẽ bị thiên lôi trừng phạt. _ Ichimoku_ Dubaothoitiet_ Đầu tư theo thời tiết

1 Likes

Anh em lại bị lừa chim lợn rồi =((
Cờ thôi rep làm gì nhỉ

1 Likes

Bạn tư duy thế không đúng đâu. Phân tích kỹ thuật là công cụ phát hiện ra được nhiều câu chuyện mà báo chí và phân tích cơ bản không bao giờ biết được.

1 Likes

E bị chị lừa.
Chứ chim lợn nào lừa đc em :blush:

1 Likes

Vãi cả thiên lôi bác. Em giá vốn 90 bác dự em bảo lâu nữa về bờ hả bác dự báo thời tiết?:grin:

1 Likes

Đang kéo dần được mây xanh về rồi. Dòng bất động sản có đặc tính là khi mà nó đã vào sóng tăng thì không có gì có thể cản được. Những nhà đầu tư theo kỹ thuật nhảy ra nhảy vào 90% sẽ không bắt được những con sóng như vậy. Bởi vì Đất và Trời khi giao hợp thì sức mạnh sẽ cực kỳ khủng khiếp.
Thanks.

1 Likes

Giao hợp mãnh liệt vậy cơ bác, mong vậy em sớm về bờ và có lãi :rofl::rofl::rofl:

Cụ thuộc trường phái đầu tư kiểu xem thiên văn, thời tiết nhỉ :grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes:

Ichimoku của Nhật, sang Việt Nam bần tăng đã phát triển lên 1 tầm cao mới. Kết hợp giữa thuyết thiên thời của A7, Ichimoku của Nhật. Và thuyết Liên Thiên Đình.

1 Likes

Chỉ giúp một vài người thành công ở Việt Nam bằng đầu tư PTKT mà không cần bán khóa học học và thu phí vào room :slight_smile:

3 Likes

Phân tích kỹ thuật ở Việt Nam hiện tại các chuyên gia chủ yếu tìm các điểm kỳ dị trên biểu đồ kỹ thuật nhằm phát hiện ra những câu chuyện chưa được kể trên báo cáo tài chính và tin tức báo chí, từ đó kết hợp khảo sát thông tin, phân tích để đưa ra quyết định. Ngoài ra có 1 công thức toán học để quản trị vốn theo tỉ lệ rủi ro 5 đến 7%. Bần tăng không chia sẻ được.

1 Likes

Có phải đánh bạc đâu mà soi từng giờ từng ngày. Hãy đợi đấy 2025 hãy nói :stuck_out_tongue_closed_eyes:

2 Likes

Còn nếu áp dụng máy móc mây ichimoku, break out, sóng , nến vào thị trường VN sẽ rất dễ nhận trái đắng, cần phải nâng cấp lên thành phân tích kỹ thuật T3.

1 Likes

Chỉ giúp một vài người thành công làm giàu ở Việt Nam bằng đầu tư PTKT mà không cần bán khóa học học và thu phí vào room :slight_smile:.

1 Likes

Lãnh đạo thấy cổ phiếu tăng quá nóng trong thời gian ngắn liền hành động bán ra. Và thấy cổ phiếu bị bán tháo quá nhiều liền đăng ký mua vào. Bản chất cũng là 1 hành động về kỹ thuật đấy bạn ạ

1 Likes

Thí chủ xin mạn phép đc hỏi, bần tăng ptkt bu chi ka ma giỏi thế đã lên hàng đại gia chửa ạ? Phải chăng cứ thằng nào ptkt giỏi chơi ck đều lên hàng đại gia phải ko? Bần tăng có biết tiến sĩ, đến cả Niu tơn cũng phá sản khi tham gia ck không vậy :rofl:

1 Likes

Như A7 từng nói đừng thấy thằng nhiều tiền mà sợ, tư duy đúng thì sẽ thành công. Bần tăng vừa bán Chuông đồng cổ tại chùa được vài chục lượng vàng. Chờ Mây xanh kéo đến sẽ tất tay

3 Likes

Phân tích kỹ thuật về bản chất liên quan nhiều đến toán học và xác suất thống kê. Phù hợp với các nhà giao dịch. Mỗi lần xác định điểm chốt lời và cắt lỗ. Và đi vốn để quản trị rủi ro từ 2 đến 7% tài khoản. Thua thì mất 2 %. Được thì được từ 2 đến 7%. Số lần chiến thắng là 60% là có lãi. Còn 55% là hòa vốn vì liên quan đến phí giao dịch. Còn nhỏ hơn là lỗ.
Thanks

1 Likes