DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Như vậy đau đầu lắm, mua xong đi làm việc khác cho nhàn đầu

Thì mới bảo phù hợp với nhà giao dịch. Sẽ thường xuyên hạ chuẩn công ty, chỉ còn nhìn vào momentum (Động lượng tăng giá) của cổ phiếu. Không cần biết cổ như nào. Và trong xới t3 sẽ rất khó quản trị rủi ro.

1 Likes

Ối ông Quý ơi là ông Quý kkk

Vậy mấy thằng cao thủ cờ vua với Rubik IQ hơn 200 mà “chơi” chứng nó phải giàu ngang Elon Musk ấy thầy nhỉ? May mà chúng nó ko chơi mới còn tiền cho mọi người.

1 Likes

Vậy kiểu gì trời đất chẳng giao với hợp, kiểu gì DIG chả lên, đợi trời đất làm xong thì DIG lại chênh thêm 30-40%, chi bằng mai ta Húc Xúc Múc tất Mother nó cái chuông chùa vừa ăn trộm kia rồi đóng app đi nghỉ hè có hay hơn ko :))

3 Likes

Trụ trì mà lại đi làm việc như vậy. Buồn thay cổ tự nào có trụ trì như bác

Haha.bác comment mà tôi cười sặc cả mồm :stuck_out_tongue_winking_eye:

1 Likes

Dùng kỹ thuật phải hỏi Tào Tháo nhé, nó bảo gì làm ngược lại! K là chết đấy.

Lâu lâu có ông sư cụ cao thủ ptkt vào chém cũng vui

2 Likes

Giá BĐS khu vực HCM, HN tăng mạnh thế này mà các chú chim lợn cứ đi í í é é suốt ngày, dân làm BĐS chốt đơn, dẫn khách đi xem đất không có thời gian ăn cơm.
Múc là giàu, hở là xúc

5 Likes

Còn rất nhiều yếu tố khác nữa. Nếu năm ấy Elon Musk không đủ can đảm hay may mắn để rời được khỏi đất nước Nam Phi thì câu chuyện hiện tại sẽ rất khác. Không nên nhìn phiến diện.
Thanks câu hỏi của bạn.

1 Likes

Ptkt ở cái F247 này nể cụ Upbo

1 Likes

10 năm chỉ cần 2 lần x5 x10 là ta có 100 cái chuông rồi. Người không cần phải lo cho ta.

1 Likes

Cả vn-otc nữa bác ạ

1 Likes

50-100 năm nữa hãy áp dụng ptkt vào VN nhé! VNI ko phải DJ.

1 Likes

Như bần tăng đã nói ở trên. Phân tích kỹ thuật tốt có thể phát hiện những câu chuyện mà báo chí hay báo cáo tài chính chưa thể hiện ra. Chứ không phải là sóng, mây, trend… Ta chỉ nói đến đây thôi, một số cao thủ có thể hiểu, một số kẻ có giác ngộ cao sẽ lĩnh hội được.

2 Likes

Tăng ni phật tử thì lên chùa mà niệm phật.pic này k thích nói chuyện bóng gió,ví von như mấy cái KLL hay hội ăn vạ j đó đâu.

1 Likes

Bồn lần

Chú bị nhậm ngã hành nó dùng hấp tinh đại pháp mà vẫn sống được cơ à

VN_OTC cũng không hẳn là kỹ thuật, vì theo bác ấy lúc bác ấy đi lệnh thì cả TA hay FA đều không áp dụng được. Bác ấy có thể là cá mập lớn hoặc một nhà tạo lập có thể tác động vào chỉ số VN30, cũng dễ hiểu vì những người biết bác ấy thực sự là ai chỉ đếm trên đầu ngón tay

1 Likes