DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Mọi người cùng nhau kiến nghị bỏ phiên atc nào

2 Likes

Chắc nó học đc môn quỷ hoa bảo điển. Vừa tự cung xong bác ơi :rofl::rofl::rofl:

Sắp tới bơm tiền cấp tập không lo tích sản mà cứ ngồi gáy oang oác, tư duy lạ lùng thiệt :))

Ptkt bản chất là phân tích tâm lý đám đông! Nó bảo sao cứ làm ngược lại là có ăn!

2 Likes

Nhiều lão ngộ chứng nhưng cứ nghĩ mình cao siêu, thật ra ngu bỏ mẹ

image
Mỗi ngày bú thêm mối tí, ngon hơn lãi suất gửi ngân hàng thì cứ gọi là oke các bác ạ

4 Likes

Tâm bị sa vào vòng luẩn quẩn khiến họ ko thoát ra được.

2 Likes

Đánh ptkt làm hạn chế tầm nhìn. Sau nhìn ngắn cũn lại. Nên ko có thành tựu trong đầu tư

1 Likes

Các cụ các mợ bàn luận tranh cãi nếu như sâu sắc quá thì cắm cờ nhé còn tag các mod nhiều các mod bực là ăn ban do tag nhiều đó nhé :slight_smile:

3 Likes

Sao lại có thanh niên giả dạng tăng ni vào nói liên thiên spam quá. PIC trao đổi thông tin và kiến thức thì ít mà spam thì nhiều.

Clip có nội dung rất thẳng thắn. Việc này A7 cũng đã chia sẻ và rất bất bình với tự doanh. Tự doanh thao túng rõ ràng thế, ko thay đổi thì cũng lạ thật.

Xinh quá đi à

1 Likes

@Dao_Ngoc xinh cũng là một cái tội nha em

mắt cở gì @Ga_con_78

4 Likes

Chắc chắn Boy giả Girl !
Chắc chắn cưa sừng làm ghé! Cáo già giả nai vàng ngơ ngác! Sao Mod ko xử trg hợp này nhỉ? @Seven_Tuan

Chơi kỹ thuật nó như gieo con xúc xắc! Có xác suất xịt! Chứ phát nào cũng ăn thì lên thánh mẹ rồi! Chỉ cần ông ăn đc 3 lần trong 10 lần ông gieo là ông đã bước đc vào ngôi đền huyền thoại rồi đấy! Bản thân tôi k chơi kỹ thuật, nhưng tôi tôn trọng mọi trường phái đầu tư trên cái diễn đàn này. Chỉ méo tiếp CL chẳng có cái đóng góp mẹ gì chỉ suốt ngày đi lo TK thằng khác.

3 Likes

Sách giáo khoa đã tăng phi mã
:hot_face: :hot_face:

1 Likes

Nghe nói Him Lam thoái vốn DIG sang FLC sao ấy nhỉ :sweat_smile:, cp FLC chắc sắp mang về nhóm lò. @TrinhVanQuyet lâu lâu ko thấy tham gia pic này anh ơi :))

1 Likes

Cho chệt mịa HL đi :slight_smile: :rofl:

Him Lam qua lấy Bamboo. Chứ FLC vẫn cho chet