DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Nhú lên được tí mà mấy anh bán ác quá , sao ko đợi vượt 65 rồi bán .

trà sữa vs bvs lên giá chết cụ nó …kk

Chu kỳ bù lãi suất trước với quy mô nhỏ hơn,vni tăng 3 lần sau hơn 6 tháng. Vậy thì với quy mô bơm tiền như hiện nay thì vni tăng bao nhiêu lần? còn cổ bất động sản trước giờ tăng thêm so với vni vài lần nữa kkk

1 Likes

Vni là 1000 mã. Bọn ko hưởng lợi lên thế nào đc. Bank xấu sẽ kéo chỉ số bác ơi. Nợ xấu như cái thòng lọng. Còn cổ đất hưởng lợi thì ngút chỉ, ngẩng gãy cổ ko thấy đỉnh. Sjs lên 2,5tr đấy

Đó là lý do sẽ đổi dòng dẫn dắt để kéo vni đấy, bank chứng thép hết xăng rồi thì giờ cổ đất kéo

Với mục tiêu tăng trưởng kinh tế các cụ đề ra thì bắt buộc bđs phải dẫn sóng may ra mới đạt.

Kéo ko vượt đc 1500 đâu bác. E tính vốn hóa rồi. Ko kéo đc. Nhưng ai ôm cổ đất là giàu. Chỉ cần thế thôi🥰

1 Likes

Khúc này hold chặt vào nhen các con giời, kkkk

Nghe nói bán xong rồi mà bác , chứ cổ đông lớn bán phải công bố thông tin , đâu bán chui được .

1 Likes

Vốn hóa hiện nay thì có thể không đủ, nhưng cổ đấ tăng vốn hóa rồi blue chiết khấu đi thì sẽ đủ. Ví dụ Hòa phát vốn hóa đã giảm cả 1 nửa, rồi những thằng to như stb, tcb cũng giảm nửa, đó là lúc đổi dòng dẫn dắt. Mình cũng full cổ đất ngồi đây 1 năm rồi nhưng được thì cứ nhìn toàn cảnh thị trường để biết được cục diện trận đánh

1 Likes

Cầu tiềm năng này ae

2 Likes

haizzz, không biết bao giờ mới về đến giá hòa vốn.

Nghe nói thằng này hồi xưa là cổ đông lớn của DIG, bán rồi không biết có xúc lại ko nhỉ? kkk

Cho giá đỏ cho t3 chạy hết rồi phi thẳng đứng mới dc

Theo các bác thì tại sao nó lại ôm tiền nhiều như vậy?

Tụi DC này giờ cũng chơi T+ ác liệt lắm , cái đống tiền dư ra đấy là từ vụ chốt lời HPG cả năm nay . DC mới làm cổ đông lớn của DGC STB MBB , xong lại chốt bớt STB MBB ko làm cổ đông lớn nữa , để lướt T+ cho dễ :rofl:

1 Likes

Để nó đu đỉnh thôi chứ có vẹo gì, index cứ tăng trong nghi ngờ là quá đẹp

VNI về lại gốc mốc 1k3 rồi :grinning_face_with_smiling_eyes: , xuống thì vài ngày vài tuần lên lại chắc tính theo quí theo năm

Đọc trong cái danh mục thì tháy không có cổ đất nào tỷ trọng cao, có thể với cả tỉ đô thì mua hết cty mất kkk