DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

cứ chất mua 60 vừa miếng cái nó lại táng cho 1 nhát nhỉ. Tay to ra hàng khôn thế.

Mấy thằng quỹ mua nó chỉ nhìn mấy cái chỉ số thôi. Áp dụng cho mấy ông lỏi Việt Nam Ko ăn đc nhiều.

DIG mông to lắm

1 Likes

nó cầm tiền thì mình yên tâm, chứ lúc bọn này full hàng ae cẩn thận

2 Likes

Nay DIG trần nha ae :partying_face:

1 Likes

Chuẩn bác nó cầm tiền thì nó mới lo mua vào , bớt bán , chứ nó full hàng thì chỉ có bán và bán .

Ko cần CE cứ bò bò trườn 3 xanh 1 đỏ khi nào x2x3 hãy CE… tăng thế khỏe hơn. Kkk

85 Likes

chậm mà chắc !

1 Likes

giống thời kì quý 3 năm ngoái thầy ạ, cứ bò trườn siết cung là chuẩn bị vào sóng to

1 Likes

CE 1 năm chắc thích lắm Thầy ha :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

1 Likes

Kiểu đợi 950 điểm đây mà kkk, đời Ko như là mơ, cứ túc tắc tăng cho nó 1600 rồi vào

Ai cũng chờ như.vậy thì sao, liệu có về.ko

Trong 10 năm tới diện tích đất để phát triển hạ tầng cần rất lớn. Anh em HCM không cần đi đâu xa cứ đến Hà Nội là hình dung được.
Mà Riêng Hà Nội bây giờ giờ cao điểm cũng tất kinh khủng. Phải nhìn theo mô hình các thành phố lớn trên giới giới phát triển.

Đi theo tầm nhìn này, mới thấy được bức tranh tương lai của các thành phố lớn Việt Nam

6 Likes
1 Likes

Làm ngược lại ắt thành công

1 Likes

Hoang mang thì tặng cho cái cờ

Ngoại mua ròng hơn 600k cổ phiếu DIG trong lần cơ cấu quỹ Q2/2022

4 Likes

Qua bài báo này mới thấy đặc thù cty BĐS thu đất giá rẻ sau vài năm giá đất tăng cao thì lợi nhuận tăng phi mã và vì sao khi CP BĐS báo lổ vẫn đc kỳ vọng tăng cao , trong khi các ngành khác báo lời nhiều nhưng CP vẫn xuống

1 dự án muốn hoàn thành phải 5 đến 7 năm , và sắp tới quỹ đất ngày càng hết những doanh nghiệp muốn làm cũng khó , vì vậy những doanh nghiệp nào muốn chuyển qua ngành BĐS để có quỹ đất rất khó cho thời gian sấp tới , trừ trường hợp phải thâu tóm doanh nghiệp BĐS

Sẻ con mua dài dài có điều họ k dám mua nhiều vì sợ giá sẻ tăng cao

1 Likes