DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Thằng đầu bùi đó lúc cầm hàng thì hô 1700 h cầm tiền hô 950 chả khác gì thằng lưu manh lừa đảo . Loại chuyên gia đó mình ị vào mồm !!! :grin::grin:

2 Likes

cái thằng bán nhà vì VPB đó hả! lên truyền hình mắt cứ nhìn xuống đất phát biểu linh tinh không dám nhìn vào máy quay biểu hiện của 1 thằng tiểu nhân chim lợn.

2 Likes

Lắm ông non gan nó rung cho phát cắt đúng bạn . Giờ này khóc ròng hoặc thành chim lợn cũng nên ấy . Riêng mình nhặt dc ít giá 49

1 Likes

Chiều làm nhẹ cái ce nhỉ, kkk

Mày mở miêg ra là táo ứt vào khỏi nói

Chim.lon cho cố vào ăn vài line vây thôi hả

Cứ lên trong nghi ngờ lại đẹp.

NH đầu tiên triển khai gói HTLS 2%. Chu kỳ tiền rẻ lần 2

1 Likes

Bài của A7 đã đến tai anh Long HPG ae nhé.
Kkkk
Lúc này múc công ty sẵn đất như DIG vừa rẻ vừa nhanh hơn 5-7 năm thủ tục mà vị trí đẹp ko còn

70 Likes

Thế thì còn gì bằng, khi anh long hợp tác

1 Likes

Hpg mà mua 30% Dig thì chẳng mấy chốc Dig trở thành tập đoàn BĐS lớn nhất VN đúng không thầy

Những em nghĩ tài phiệt họ có cái tôi của họ rất cao … liệu a rồng có chấp nhận nghe tư vấn của thầy ko ?

Hợp tác đc thì vô đối, chỉ sợ anh Long ko gom nổi thôi

22 Likes

Quá tuyệt vời Thầy ơi, nhờ Thầy thông tin đến với anh em nhé!

2 Likes

Bác Long mà gom thì chắc phải chấp nhận ở giá cao A7 nhỉ

Nói phải củ cải cũng nghe. Vấn đề xin mới giờ lâu quá vì thủ tục, câc vị trí đẹp ko còn phải đi xa tít

27 Likes

Đến tai thôi, ít ra cũng thổi luồng gió mới, còn ra sao tính sau, ko có anh Long sẽ có đại gia khác

36 Likes

Anh 7 tính sáng tạo cao thật. Kkk. Anh Long mà kết hợp được thì đúng là tiếng sét giữa trời quang.

3 Likes

Chưa biết thực hư thế nào.
Nhưng nếu thành sự thật thì HP thay himlam làm cổ đúng lớn đúng là đẹp hơn mơ. Cả tiền, cả tiếng, cả năng lực đều hơn kkkk

Nhấc cái mông lên mà đi