DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Nhiều ng phải cảm ơn vì nhờ thế mới mua đc tài sản giá rẻ đó bác ak.e xác định đi dài thì chậm lại 2 3 tháng tích lũy k đáng kể.

ai có hàng thì múc đảo hàng và giảm TBG thôi cụ, múc mới thì cũng hơi rén đấy.

Như này mà các bác cứ vác hàng ra bán cho tây với quỹ nó gom ak kkk

3 Likes

khỉ thật. Lúc nó giảm thì nhìn lại hốt hoảng, lo sợ. Cơ mà đến lúc nó xanh tím thì lại thích đua, phải cướp bằng được. Đỉnh nào cũng cướp, không hề biết sợ hãi là sao ?
:thinking: :thinking:

1 Likes

Mọi người cứ hay nói những người dùng margin là n.g.u. Nhưng giá này e sẵn sàng dùng margin để múc nhé. Ai chửi em ngu cũng được. Em nhận hết

3 Likes

Mình tiếc khi rớt mất 8000 Dig giá 22k giờ mua bán giải trí thôi bác

Em bớt hô hào đi, đưa thông tin cho cổ đông được rồi, để sai tí bọn nó vào cào cho hết đẹp

tưởng thế nào tầm nhìn kiểu gì vậy

1 Likes

https://vietstock.vn/2022/05/dig-dgc-kdh-dpm-ssi-va-vnd-vao-ro-msci-frontier-market-index-3358-964614.htm

Niềm tiếc nuối đó nếu tận dụng tốt nó sẽ tạo sực bật để bác thành công hơn!

Cơm gạo thôi bác, em vào Dig lúc hỏi thăm cụ @Vice, chưa có mấy pic này

1 Likes

Phím thế này khi đã gom đủ. Khổ ai không đủ tầm nhìn

1 Likes

Đợi qua rằm tháng 7 thu tiền mấy lô đất sẽ all in Dig lại, nếu còn giá tốt hơn

Cứ để em hô thoải mái! Anh em mình ở đây đều lớn rồi. Sai là tại mình! Cấm ông nào sau này ăn vạ!

2 Likes

E ghét những ai hô hào mua bán lắm nhưng e lại thích @Dao_Ngoc hô hào.thế mới lạ

4 Likes

Lúc đó có tiền sẽ cân nhắc sau là đúng! Giờ chỉ cân đối số tiền đang có mà thôi!

ông cứ phải lo cho người khác, ai quan tâm tới dig thì là cổ đông hoặc muốn là cổ đông, có người hô để thức tỉnh, rảnh như bọn CL đâu mà đi lê la la liếm khắp diễn đàn chim lợn, hô là tốt. Người ta hô chứ có dí dao vào cổ ông bắt ông phải mua đâu mà cứ xoắn

1 Likes

Mình đọc thì danh mục chỉ thấy có bds khang điền thôi … bạn chỉ giúp mình với.

Tui có lo cho ai đâu, lên kế hoạch, dự đoán vui thôi

ae cờ quả măng cụt này đi, chuyện qua chuyện lại chả giải quyết j, ae nào bán rồi, hay ko mua xin vui lòng đi chỗ khác