DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Chỗ này chẳng đủ một hụm để thỏa cơn khát! Him lam sẽ bớt lại 1 tr cp để mai bán cho được giá cao hơn!

1 Likes

Mình thì có niềm tin tuyệt đối vào @Dao_Ngoc. Đc ăn lỗ chịu, ko oán trách!

4 Likes

Ai ko mua sáng nay sợ chiều sẽ buồn.

Bác vẫn méo ngậm mồm được nhỉ?? Bác mua hay không chờ nó giảm bác mua giá tốt hơn thì kệ cmn bác. Bác cứ phải vào hô sập hô đẫm máu càng thể hiện cái sự dái bé của bác ra. Bác nói ra để mục đích là gì? Lo cho túi tiền F0 à

Haha MG khi hoảng loạn sàn cả loạt mới là đỉnh cao. Cổ tốt càng hoảng loạn càng rẻ càng phải Múc. Tôi là chuyên MG câu sàn khi hoảng loạn. Phải chuẩn bị tiền đủ câu sàn tầm 5 phiên sau phiên hoảng loạn.

2 Likes

https://vietstock.vn/2022/05/dig-dgc-kdh-dpm-ssi-va-vnd-vao-ro-msci-frontier-market-index-3358-964614.htm

Thì phải doạ người bán theo giá mới giảm đc về “Mở sức mua” chứ. Đơn giản dễ hiểu mà bác!

Không có gì cả. Nó chỉ đảo danh mục thôi. DIG bị đưa ra khỏi chỉ sổ MSCI Frontier Markets Small Cap lên chỉ số MSCI Frontier Market Index.

1 Likes

CEO được thêm vào chỉ số Small Cap

Bạn ơi, rất có gì đấy. Đây là nâng hạng DIG.

1 Likes

Các bác vào chửi như vậy bắt em im? Suốt ngày chê dái bé, ko đủ bản lĩnh, không giàu… hay chính bác đang sợ?

Hạng vẫn vậy mà bác, vẫn là cận biên chỉ khác cái vốn hóa nó tăng nên không còn là small cap nữa.

Em thấy bác cứ sủa câu nào là tiêu cực câu đấy. Nay dig lên ce thì bác biến mất, cứ giảm đỏ sàn là ngoi lên khác đéo gì con cl k hơn k kém. Cứ cho là thị trường nó vận động theo ý bác đi bác k sủa đc câu cho những ae đang nắm giữ hay cứ phải vào để ăn những câu khó nghe. Não bác toàn chứa những thứ tiêu cực à … giàu thế đéo nào đc cái ngữ bác

2 Likes

Bác vào đám cưới mà cứ kể chuyện đám tang xem người ta nhìn bác như thế nào ?

Thôi toang rồi, giữ hay bán tùy các bác chứ thị trường rất xấu và tiếp tục xấu hơn này đừng kỳ vọng nó lên, tắt app mà đi kiếm lúa tiếp.

Mới có phiên sáng mà toang gì bác. Sau 2h mới quyết định cuộc chơi.

giữ chứ bán con mẹ gì ???

bác đặt 49.2 như em là khớp rồi. hehe

thầy ơi . em chọn cp theo phương pháp của thầy. tch giá trị vốn hoá banqgf tiền gửi ngân hàng. thầy thấy ổn không ạ

Đây là đám tang mà bác :sweat_smile: