DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Bđs thì do mấy thăngf Broker nó hay chém vẻ hpg chứ tôi thấy hpg mới tham gia ở quy mô Ko lớn so với vốn hoá, Ko kì vọng nhiều trừ khi làm quả thâu tóm

1 Likes

Ha ha rồi lại lớp gà nữa vào chuồng blue 122 còn đu tím thì kinh rồi

1 Likes

Cổ nào 122 blue vậy?

lấy hpg thấy tt quái thai.mấy chục năm in giấy.bỏ qua điểm 30 cổ.hôm nay đỏ đó.

phải sét tất.

nhìn l14.dig.học đi.

Nó còn phụ thuộc vào giá thép lúc đó, nguồn cung trên thế giới,chính sách bảo hộ của chính phủ… Đâu phải cứ xây xong Dung Quất 2 là ngon, xây xong mà giá thép giảm thì có khi lỗ nhiều hơn. Chưa kể giá nguyên liệu đầu vào khi đó. Để mua HPG mà kì vọng 2 năm nữa xây xong Dung Quất 2 lãi to thì quá rủi ro, có nhiều biến số cần xem xét tới. Thiên thời chiếm đến 90% sự thành bại của doanh nghiệp, giờ thiên thời đang ở DIG thì cứ ăn trước đã, tới lúc đó tính HPG sau.

Giờ cứ L14; DIG; CEO ôm cho chặt thời bơm tiền khủng! Tôi còn có ít l18 và NHA đủ ngũ vị hương! Haha

1tr khả thi mà bác, vhm thời điểm này đã 300k tỷ rồi.
Trong 5 năm mà dig bán hàng tốt và làm brand bài bản hoàn toàn có thể đạt được. Nếu sốt đất lên tôi nghĩ còn rút ngắn thời gian nữa kìa.

Biết nói gì bây giờ! Long Tân cách đó có khoảng 10km.

2 Likes

Khi nào chất lượng như Hah, msn, mwg thì hãy nghĩ nhé

làm nhà chức trách.phải đẻ da bộ qui tắc in giấy.có khống chế tỉ lệ.đk in phải khó khăn.mấy anh đừng do lợi ích ngắn.diết dân đó. :laughing:

1 Likes

Chào cánh chym lợn bé bọng
Yêu em nắm
Níu nô nưã đi cưnggggg

Bác chờ đi, BLD lượm hết, Bác còn gì?

Ae kệ mẹ bọn CL đi, đừng quan tâm tới nó.

Chọc cho vui. Chúng nó mới xuống tàu, lại hoá thân làm chym nợn

Thôi bác! Rồi ko giữ đc bình tĩnh cãi nhau nhiều thành rác pic. Ae quán triệt “Kệ mẹ CL” nhé!

2 Likes

Kiều phong đại hiệp có cao kiến gì ko? Nên siết tiêu chí như thế nào?

1 Likes

Không sao, mày định giá đúng, mày thích mọi thứ phải hợp lí. Cứ đợi khi nào nó hợp lí t bán lại cho m, tao thích như thứ chưa ngon như DIG, chừng nào nó ngon mọi thứ nó đẹp thì tao tranh thủ bán cho mấy thằng thích của ngon. kkk

2 Likes

Okie. Cho vào chế độ bơ mãi mãi