DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

“Not my business anymore” kkkk phương châm của tôi bay giờ :rofl:

1 Likes

Tôi cũng chán rồi. Công Lý chỉ là diễn viên hài. Giờ tôi chỉ đọc rồi cười thôi.

1 Likes

í tôi phải thay đổi.nâng hạng í ngĩa dì? 1 tt quái thai.ngĩ là chiện chúng nó.ăn cơm nhà nước.oách mà.kkk. :laughing:

1 Likes

Lão tiên râu dài hơn ta nên ta chưa lĩnh hội được thâm ý của ngài.

Vâng bác, ý em hỏi theo bác nên siết tiêu chí phát hành thêm như thế nào thì hợp lý? Biên lợi nhuận, giới hạn tỉ lệ max pht, giới hạn khoảng thời gian giữa 2 lần pht, ….?

Pht về nghĩa gốc là tốt, nhưng ở vịt ngan bị doanh nghiệp biến tướng lạm dụng quá, nếu tìm được điểm cân bằng thì quá tốt

1 Likes

Nâng thế éo nào được, cơ bản vẫn vậy thôi, thay thằng bịp này bằng thằng bịp khác

1 Likes

không làm được biến.vn thiếu dì anh tài?dành cái gế làm dì?:laughing:

Mày có làm được ko?

Nhìn vào tiềm năng thì 3-5 năm tới giá 500k trước tách thì cũng hợp lý vốn hóa khoảng 10 tỏi, xa hơn nữa thì khó đoán.

1 Likes

em không đủ tuổi hỏi. :laughing:

6 Likes

Kệ đi bác, cổ đông DIG cuối tuần nghỉ ngơi, thư giản. Zô

6 Likes

Trung bình 10 năm thì Thế Giới sẽ có một cuộc khủng hoảng lớn xảy ra, giống như khủng hoảng bong bóng dotcom 1999, suy thoái kinh tế năm 2008. Không thể nói đó là một khoảng thời gian tốt đẹp nhưng nó cũng đã mở ra một cơ hội để sự giàu có mới được tạo ra. Thường sau khủng hoảng thì: - Nền kinh tế được chuyển mình sang một hướng phát triển mới. - Thay máu cho các doanh nghiệp, công ty hay tổ chức yếu kém - Từ khủng hoảng sẽ giúp mọi người nhận ra được nhiều bài học đắt giá. => Và quan trọng nhất đó chính là thời điểm để “chia lại bài” ( chia lại sự dịch chuyển tài sản ), vì 80% triệu phú, tỷ phú mới được tạo ra từ khủng hoảng chứ không phải tăng trưởng. Cơ hội thì luôn đi kèm với rủi ro để chỉ có những ai có tầm nhìn đủ lớn mới có thể nắm bắt và đón nhận những thành quả xứng đáng mà nó mang lại. Và bây giờ nên làm gì để có thể nắm bắt thời cơ này…? Giờ là lúc giá cổ đất rất phù hợp để lên tàu.

2 Likes

Anh bạn giữ bình tĩnh là tốt rồi, chiến binh Ko cần nói nhiều cứ cắm cờ nhé

2 Likes

Volume bé, bán như tháo cống, cái đó ae phải chấp nhân

Tôi Ko chê trách anh Long, cũng chả chê hpg vì nó tốt thật mọi thứ đều tôt, cổ đông cũng đông đảo tin tưởng.Nhưng nó Ko phải là cổ phiếu để hấp dẫn tôi trong đầu tư giai đoạn này và cũng Ko phải cổ mờ ảo để mình thực sự thích thú

1 Likes

Cũng là người chứ có phải thánh đâu mà ko cần góp ý. Bản thân người ta chỉ muốn nghe lời chê từ thằng khác chứ ko phải những lời khen.

Đội hnay bán soắn rồi, bị nuốt sạch rồi

2 Likes

Anh Long là người tài năng.
Ai cũng có góc tối về tư duy nha bác?

1 Likes

đúng.lão long phát hành cổ thưởng vô tội vạ là kém dòi. :laughing:

Cỡ mấy ae sao góp ý được Bác Long