DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

cái kém nó hiện ở 18%/năm đó.cấm cãi.thiếu dì cách làm.

Cháu đi chỗ khác chơi! Chỗ ng khác nc mà lải nhải

nhìn l14 học.

Trình gì đâu mà góp bác, sáng đi làm chiều hết giờ làm vài chai với bạn bè , có tiền thì tích sản em DIG cuộc sống vậy thôi.

2 Likes

Thực ra nếu Ko cần chia giấy thì có sao đâu nhỉ vốn điều lệ cũng to tướng cứ giữ lại làm vốn cũng có ai nói j đâu, chia chút tiền OK ko sao, vì cty nhỏ mới cần tăng vốn điều lệ chứ nhỉ

1 Likes

chia 500d 1 năm.gd có 1000 tỉ.kệ cụ cmn lũ cd.đùa tí. :laughing:

1 Likes

Mà nói thiệt với bác làm cổ đông DIG dài hạn nó nhan.

1 Likes

Tuần sau dig sẽ phi mạnh đấy Ko xoắn mới lạ:
Hàng đánh T về bị nhập hết mà giá tăng ok, gói hỗ trợ lãi suất, nhóm cổ đông thép đảo ngũ kkk, cổ đông dig giờ lì đòn nhỉ

2 Likes

Bác nhiêu tuổi rồi ạ

• Nhà chủ tịch sẽ mua vào + sinh nhật tím…ae thấy sao

Rồi sao bác, kinh tế nước nhà phát triển thì cp tự động tăng lên, chứ quan tâm mấy việc lẻ tẻ nó mệt

1 Likes

Mình Ko hiểu khi vốn điều lệ bé thì mới cần chia chứ mấy chục nghìn tỷ rồi hay vốn đó vẫn Ko đủ để xây thêm mấy nhà máy

Thôi kệ nó nói vu vơ mình Ko trả lời nữa gắn cờ thôi bạn

1 Likes

Tự động tăng lên, quan trọng ko giống đất thịt đc. Tất cả phụ thuộc vào BLD. BLD ko cho ăn thì bác có mơ , mơ về miền cát trắng nhé

Nhịp trước Thầy 7 cầm đèn chạy trước các cụ - Nhịp này các cụ lái nhé😂

1 Likes

Mịa, tự nhiên tranh luận, xong để ae rõ ràng thêm ( như lời chủ pic đã nói) lại bị gắn cờ. đừng mù quáng vậy

Giá cp do TT quyết định, nhà CT nếu mua cũng phải thu xếp chứ. Khi nào có thể thì họ mua.?

Bác có đầu tư cổ phiếu không?

Vào pic người ta lảm nhảm như thằng thần kinh mà các ông cũng tiếp chuyện dc tôi cũng ạ các cụ

1 Likes

Thì cổ mình mình ôm, lo chi chuyện người khác cho nó mệt, rồi mang tiếng chim chuột