DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Thái Phạm đang Livestream kêu nđt cầm nhiều tiền mặt rồi. Ngon ! Kkk

2 Likes

Hôm nọ có clip nói về tq bơm 5000 tỷ mỹ kim. Quy hàng bđs và đtc rồi mà

Ctuc 22% sau 4 năm giá giảm về 0. Mỗi năm bơm tiền 15-20% giá đất 4 năm x2,x3 thì giá cổ phi x5x10. Ngủ thôi cũng giàu.

2 Likes

Thiên Tân nó nã hết 90tr cổ ra thì về mệnh mất.

Về 500k hả?

1 Likes

Haha ok bác :smiling_face_with_three_hearts:

Bác @Thudao trả lời ok đấy.

10 ông thì 9 ông kêu tất tay rồi lỗ để đấy ko bán. Mâý bữa thiện tuấn nó xé giấy thêm cho giá 30 ko bán lấy tiền mà nộp thì bỏ quyền

Bác cho e hỏi ngu tí, ctuc 22% sau 4 năm về 0 là s ạ

Là cổ tưc đủ trả vốn cho ông rồi đo, coi như ông đc mớ cổ đó free (với đk năm nào cũng trả cổ tưcd như vâyh)

1 Likes

Khôn vừa thôi! Khôn quá quê tôi nhiều lắm! Kkk

À. E cảm ơn

1 Likes

Rep mấy thăng ngu là ban ân huệ cho chúng đấy bác kkkk

Sau này 1 cây trần đủ x2 tk là được kkk vui mà!

Bọn đánh T nhìn sao ra được lãi kép khủng của DIG.
Môi năm cổ nở ra 20% nhưng nếu giá đất vào thời bơm tiền mỗi năm x2. Thì sao nhì?

1. Giá vốn không thay đổi, đất càng tăng biên lợi nhuận càng lớn
  2. Công ty xin thêm quỹ đất nở ra mỗi năm
  3. Cổ tức chia ra mà eps vẫn cao chót vót
    Thử hỏi mấy thằng đánh t+ làm sao hiểu được sự khủng khiếp ấy?
4 Likes

Tuần sau tăng 32% bù lại sinh nhật muộn cho ae nhé, mấy nay tôi nhập kho DIG tỷ trọng nhiều nhất, chung sức đền cây tím cho cổ đông mà bị bọn ăn xổi nó táng quá.

6 Likes

Bác múc vừa thôi để ng khác còn múc. Tay to mà cứ húc hùng hục thế giá nó phi lên giời thì em mua thế nào được. Kkk

3 Likes

Chào người ae, lâu quá mới gặp, dạo này “tập” để “chơi” cổ phiếu tới đâu rồi? Chơi cổ phiếu thì đu đỉnh là mất hết niềm tin vào cuộc sống đó, chuyển sang đầu tư đi để nó chỉnh thì vui mà mua thêm, đời sống ngắn lắm, cay cú hằn học tổn hại lắm.

2 Likes

Kệ nó bác ơi, thi thoảng gáy đểu phát cho người ta nhảy vào “thượng đẳng”. 5, 10 năm nữa xem hạ huyệt chỗ nào mỗi ae thắp cho nó nén hương là được! Kkk

1 Likes

Gang tay có 2 tấc 6 thôi cụ, năm ngoái chuẩn bị tâm lý năm nay có tiền mua giá 200k/cổ rồi, tự nhiên có giá 5x, 6x húp sùm sụp liền hô hô
Đời như mơ

1 Likes