DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Mày có tin mày gọi cả con mẹ mày ra chổng đít tuột quần sủa cũng ăn hại ko ku?? Vì cái tên cái mặt con mẹ.mày đẻ ra và đặt cho mày còn ko dám dùng thì thử hỏi mày làm đc cái đéo gì cho đời??
Con c.hó xưa tao nuôi nó thích cắn ai phi thẳng ngẩng đầu lên cắn, con mày thì thua cả nó, ăn hại thôi

20 Likes

Em còn tưởng tay cụ tính bằng thước, nghe đâu người ta bảo gang tay thế nào, cờ him to như thế phỏng? Kkk
So với thằng “tập tành” gì đó chắc nó chỉ như hạt vừng bên cạnh cái đòn gánh kkk

2 Likes

Dạo này chỉ còn mấy con CL mà A7 chửi khét quá chúng trốn hết trơn

2 Likes

Khiếp! A7 ngoa ngoắt quá kkk

Phép so sánh của cụ làm tôi không thể nào tượng tưởng nổi là nó chênh lệch bao nhiêu lần. Đầu tư là cái nghề nhàn nhất mà tôi từng trãi qua, thứ bảy ngủ đến 11h, dậy ăn trưa rồi đi chém gió, biểu sao không dài không bự cho được :+1:

2 Likes

Này bác có cái khoá gì ng ta cho đeo tạ đó.
Tạ nặng nó kéo xuống mà mình rướn lên được thì công phu ác lắm.

5 năm nữa đệ A7 ông nào ông nấy mặt lạnh như tiền. Hàng họ đủ thắt cổ mấy thằng như “tapchoicophieu” kkkk

3 Likes

Trốn cái giề ?? Chúng chết cmn sạch vì FLC, Bank thép rồi… bọn chửi A7 thì vận số chúng nó đen lắm, như con Bạch huệ = Hoa huệ trắng trên bàn thờ nó lên bàn thờ vì HPG rồi

32 Likes

A7 có nhớ nổi là đó giờ tổng thẩy bao nhiêu xác chim lợn nằm rợp bên đường lên nghìn tỷ của A7 không?

3 Likes

Cái này khó này anh :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

1 Likes

Bác nào biết cụ Vps Bắc Ninh all in HPG vì yêu thép nay không biết còn thở không

Chắc ôm tiền cắt lỗ chạy mất dép rồi! Cổ hết thiên thời thì canh 15-20% rồi té cho lành!

2 Likes

Chi cho khổ thân vậy, giàu rồi nằm ngửa ra thuê Pt Pg gì đó về người ta tập thể dục cho em nó là được rồi, sức khỏe dồi dào :+1:

2 Likes

Đợi A7 kiểm sổ lại cái, A7 nhớ siêu phàm lắm e

3 Likes

12 năm qua thằng nào sống lâu nhất 4 năm chửi A7.
Trung bình 1.5 năm bốc mả hết. Tầm vài nghìn thằng rồi

32 Likes

Nghĩ cũng tội cụ đó! Cũng có một vài bài viết chê cổ A7. Nhưng đòn đau mới nhớ đời. Bác ấy giờ lại đang húc vào bank vs chứng đấy, khéo chuẩn bị sml lần 2

2 Likes

Thằng Quý vài hôm lại hô 1 siêu cổ được mấy năm rồi hả thầy :joy::joy::joy:

Ăn đầu vào thôi, đầu ra thì lại phải bám càng cổ đất kkk

1 Likes

Thằng quý trận này cũng chết

10 Likes

Em thấy nó chết chắc. Dạo này chắc chìm ngỉm rồi ko thấy ngoi lên cắn sủa như lúc thị trg thuận kkk

1 Likes

Có cái tin nhai miết,