DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Đợt rồi Him Lam xả tay to cũng vào đỡ rất nhiều. Đợt giảm vừa rồi luôn có thanh khoản + vol to.
Nhỏ lẻ cũng góp phần lớn công cuộc giữ giá DIG.
Tương lai sẽ có nhiều quỹ mua lại hàng DIG. Lượng cổ phiếu sẽ cô đặc hơn. DIG được đưa vào nhóm cổ phiếu thị trường cận biên. Các quỹ ngoại từ 2021 đến nay qua các kỳ cơ cấu đều liên tục mua ròng DIG
Đợt rồi có gần 20 quỹ về thăm DIG, khả năng cũng sẽ vài ông đăng ký mua thôi

8 Likes

Thầy A7 là vĩ nhân trong TTCK Việt Nam. Nói đơn giản cáu chuyên “Cung - Cầu” thôi. Thầy đã làm rõ và đưa triết lí này lên tầm cao mới. Mà chưa hề có bất cứ chuyên gia, diễn giả nào làm được. Rất kính trọng thầy

14 Likes

Dạ vâng DIG thì tài sản khủng bố lắm rồi nhưng công tác truyền thông hơi kém chị ạ

1 Likes

Chỉ cần học bài thiên thời thôi là ae có thể tồn tại trên ttck này rồi. Còn đồng tiền nó có linh tính nó tìm đến ng đủ khả năng trình độ thôi. Tầm đẳng cấp như thầy thì có đuổi tiền nó vẫn bám riết lấy :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Giá vốn 88 liệu bh về bờ vậy thầy? Cũng may là FO như e đợt rồi ko vào THD của thụy, đang thấy bảo ROs của năm 2022? TTCK vịt ngan quá nhiều cạm bẫy, lừa lọc

1 Likes

Luyện tầm nhìn bác ơi. Nếu tầm nhìn xa thì giá 88 đang đứng ở bờ rồi. Còn tầm nhìn phiên thì bác thấy hồ con con cũng nghĩ là ngoài đảo :joy::joy::joy:

Cty bđs sợ nhất media. Sẽ ảnh hưởng đến gpmb. Giờ đền bù nhiều chỗ là thỏa thuận trực tiếp với dân. Mệt lắm. Cứ im im mà thu hồi và làm dự án thôi. Đợi đến lúc mở bán là ăn quả ngọt

2 Likes

Các bác nào bán DIG thời điểm này, tôi xin chia buồn. DIG hiện theo PTKT của tôi nó sẽ sớm phá đỉnh 125.- ngay trong năm nay.

Ố ồ ô. Lạc quan thái quá ko, sau chia chứ bác? Vậy là tui kiếm đc tiền từ chứng khoán rồi.

1 Likes

Ko quan trọng giá cp bao nhiêu mà quan trọng mình đag ở đâu. Đầu tư cho bản thân mới là thành công bền vững nhất

1 Likes

Khi đầu tư cổ phiếu DIG là chúng ta đang sở hữu 1 phần DN với quỹ đất siêu khủng, khó có thể định giá (quỹ đất này thì k thể bơm thổi rồi, có bao nhiêu ai cũng biết). Tại sao ta phải bán rẻ cho thằng khác nhỉ:slightly_smiling_face:, cứ để đó tiền sẽ đẻ ra tiền, ôm hết chu kì qua 2025 xem sao. Gửi NH tính ra 8-10 năm tiền mới tăng gấp 2 (về con số, chứ giá trị của nó khéo 8-10 năm sau còn cái nịt!), nhưng ôm DIG đóng app 5 năm khéo tài sản đã nhân 100 lần ý chứ ae nhở :slightly_smiling_face:. “Hãy mua với giả định sau đó thị trường đóng cửa 5 năm sau ko giao dịch” :stuck_out_tongue_winking_eye:( Warren Bút phét).

1 Likes

Trên ttck VN hiện tại, các chuyên gia khoe bằng cấp, khoe tiền khoe xe nhiều vô kể. Đơn cử như thằng cha Nguyễn Việt Hùng academi gì đó, lên media ngồi vắt chân phán như thật khi Vni về 1185 đ nó bảo dowtren. Mịa toàn hù f0, bọn đấy toàn đi bán khóa học chứ đa phần nói là đầu tư toàn nhảy ra nhảy vào như thằng tâm thần bằng mấy cái chart. :laughing:. Đừng để sự hào nhoáng bên ngoài đánh lừa. Ae hãy tự dùng trí tuệ bản thân nên đi theo hướng nào để đầu tư có hiệu quả. Đừng nghe bất kỳ thằng chuyên gia nào nói. Chúc ae cuối tuần vui vẻ.

2 Likes

Tui thấy thích bác rồi. Sdt tui: 0327304392, ai thiện chí kết bạn ■■■■ động viên tôi nha. Chứ t chỉ xem trên Youtube của a7 mà tôi đầu tư ko nge ai cả, nhiều lúc thấy mất tình thần quá ( nó về 47) tôi suýt enter.

1 Likes

đầu tư mà nghe các chuyên gia lên TV phô… thì cả nc VN ndt WIN hết mịa r

Thế mà vẫn đông ng tin lắm. :laughing:

1 Likes

Tin là do đầu họ rỗng tuếch. Cần nhét thứ gì để lấp khoảng trống đó thôi. Tin ở chính mình mới là đẳng cấp nhất

1 Likes

Đầu tư nó như đi lấy chân kinh vậy. Trải qua 81 kiếp nạn, đến lúc lấy dc chân kinh mà vẫn bị lừa lấy chân kinh giả. :laughing:.

1 Likes

(Trích A7)

2 Likes

Cảm ơn thầy nhiều …!!!

1 Likes

kB z alo nha. Cho ae giáo lưu

1 Likes