DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Bác Tuấn và bác Long mà kết hợp thì khủng lắm

Hơn 100.000 tỷ đang nằm trong các TK Ck chờ giải ngân. Tiền ở đó chứ ở đâu.

1 Likes

A7 là thành viên HĐQT của L14 nên không tiện nói nhiều nhé bạn, tránh bị kẻ xấu soi mói.
L14 chịu khó tìm hiểu bạn sẽ thấy siêu khủng từ bệ đỡ là tài sản đến yếu tố lãnh đạo.

2 Likes

Đây là giai đoạn ngọt nhất để giải ngân, khúc nạc nhất đợi đến khi tăng đẹp chart đẹp, chiên za hô hào các kiểu thì vào ăn khúc đuôi thôi!

1 Likes

Giá đền bù quanh vành đai 3 đã 26tr/m2. Anh em Digger sắp vác cân đi cân tiền!

Những điều anh nói 1-2 năm trước giờ dần dần thành hiện thực, tầm nhìn của anh đi trước số đông quá nhiều…

3 Likes

" Thứ nhất, dù nền kinh tế đang phục hồi, nhưng phần lớn nhờ khu vực đầu tư nước ngoài, doanh nghiệp xuất khẩu. Khu vực doanh nghiệp trong nước còn rất yếu, nhất là trong các ngành ảnh hưởng nặng nề do dịch bệnh như du lịch, lưu trú, vận tải, bán buôn, bán lẻ."… chuẩn quá thầy ơi. FDI đẩy GDp

2 Likes

mặc dù đầu tư dài hạn nhưng vẫn chờ mở sòng mỗi ngày
:hot_face: :hot_face:

1 Likes

Mấy ông xung quanh toàn ăn theo nói leo hết, đầu tư như mấy ông đấy t đi ôm đất cho nhẹ đầu, còn lên ttck phải theo cách của A7, còn như A7 mà ko có lãi thì tốt nhất ae đừng dại ném tiền vào cái ttckvn

4 Likes

Em chào các anh chị, anh chị cho em hỏi trong báo cáo tài chính có thể hiện lợi nhuận thu về từ phân khu 1 của khu Đô Thị Nam Vĩnh Yên là bao nhiêu không ạ? em tìm mãi không thấy đâu ạ?

Bạn nhìn tại mục khoản phải thu của dự án Nam vĩnh yên để biết mức độ bán hàng, khi nào bán xong hết mới book lợi nhuận mới rõ, thực tế đã bán gd 1 là 18 đến 22tr 1m2, bạn tính diện tích đất ở, tổng mức đầu tư là hình dung ra lợi nhuận gd 1, gd 2 dic bán khoảnng 20 đến 25tr hoặc hơn /1m2

2 Likes

này mai đầu tư công bốc lửa rồi, dig có mảng thi công cao tốc lại ngon

DIG nhiều cái ngon lắm,ôm tiền giờ là thế thua.Đủ tầm nhìn là múc rồi đi ngủ =)) Nó sẽ đi lên trên zời cho anh em.

Đầu tư công bắt đầu khởi động.

1 Likes

Nhịp này đảo đất qua cổ.Chơi chết bỏ.Mỗi một nhiệm vụ ôm và đi ngủ =))

1 Likes

Chính xác bạn, giống ý mình, đợt này mình cơ cấu đa số là cổ đất, miếng nào cắm ngân hàng mới để lại.

Vừa rồi em cầm 6 tỉ đi lùng Q9 mua căn nhà tạm tạm để ở mà không ra A7 ạ. Giờ chỉ có múc DIG may ra mới đi nhanh hơn được tốc độ tăng giá của BĐS TPHCM thôi

5 Likes

Nó sẽ vĩ đại,đợi đến lúc đó thôi.Đạp như xóc đĩa cũng không quan tâm.

Hà Nội lúc chiều nay. Mưa ngập khống lối thoát anh em nhé!

5 Likes