DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Nội thành Hà Nội đây. Quy hoạch đẳng cấp, mưa to một tí, ngập cả lối về

1 Likes

Bà Rịa - Vũng Tàu quy hoạch đô thị mới Bình Châu 8.500 ha

1 Likes

Bọn media lại viết chung chung tung hỏa mù ạ? Tin ra là lại phải múc tiếp thôi :grin:

bao năm qua a vẫn luôn nói vui
mấy đứa bạn là HẠ NỒI ( xl mấy ae ở hà nội nhóe)
Hè thì nước hoa ngất zời
Mưa thì bì ba bì bõm

Nhà tôi lần đầu nước ngập vào nha cao đến thế. Sân sau như cái bể bơi rồi! Xu thế ra ven là không thể tránh khỏi…

2 Likes

Ko tự tin cũng phải tự tin. Giá vốn 88 :frowning:. Cứ cho là Cuối năm về bờ đi

1 Likes

Combo Ngập + Kẹt Xe này ít nhất 10 năm nữa chưa giải quyết đâu đâu. Khủng hoảng nguồn cung khiến các dự án liên tục cháy hàng trong thời gian vừa rồi chỉ là những tín hiệu ban đầu của thập kỷ ô tô thôi cả nhà ơi

13 Likes

Vĩ mô thế này mấy thằng chỉ ngồi soi bctc vs đồ thị ko bh húp đc cổ ngon, có ăn cũng chỉ được một mẩu thôi. Tự tin hold DIG kkk

9 Likes
2 Likes

cổ đất chân sóng thần!

1 Likes

Ngọc Đang ở Nguyễn Trãi, Hà Nội. Mưa từ chiều chưa rút hết nước. Kẹt xe, ùn tắt cả chục km

8 Likes

Nhà mình cũng ở nguyễn trãi đây. Đang đi bơi ngoài đường rồi :grinning::grinning::grinning:

3 Likes

Em đang bơi đây

3 Likes

Chỗ khuất duy tiến này cũng đọng nước kinh nhỉ. Nãy thấy Láng Hoà Lạc tắc 5 km là biết như nào rồi. Dân sẽ di cư qua ven đô dần thôi

4 Likes

Đường lớn nhất Sài Gòn

văn bản nhấn mạnh

5 Likes

Trần Duy Hưng - Hoàng Đạo Thúy chiều nay đấy bác

1 Likes

Tớ cuốn gói ra ven đô 6 năm rồi. Ko bao giờ có cảnh ngập lụt. Giá nhà ở đây tăng 6 lần trong 6 năm. cuối Năm 2021 cho nốt cái chung cư Royal ra đi để đổi cổ DIG. Vào giá 90 vẫn bình tĩnh chưa rơi cổ nào. Cú sập vừa rồi cơ cấu lại dồn hết vào DiG. Tài khoản bây giờ còn mỗi DIG. Đã đổi nốt Cả CEO sang DIG. Mình ko còn là nhà đầu tư ck. Vì mình mua DIG là mua đất giá rẻ, mình ko mua ck.

9 Likes

Các nhà khoa học VN thử nghiệm tàu ngầm cửa nóc kkk

39 Likes

Cười ngất Thầy ạ, càng nhìn e càng thấy quyết định rời đô là đúng đắn

3 Likes

Đất ven thành mỏ vàng mỏ kim cương hết. Siêu giàu ko gì cản đc

23 Likes