DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Xu thế ra ven đã được xác lập.
Bơm tiền và sốt đất đã và đang diễn ra
Hiện tại đang chờ đợi tiền rẻ bung ra khỏi ngân hàng trú vào các dòng tài sản cụ thể ck, bds, vàng do đầu tư công, kích thích kinh tế, nhập khẩu lạm phát.
Tầm 6 tháng đến 1 năm nữa thôi mọi thứ sẽ rõ ràng dần.
2023 DIG CEO L14 kỳ vọng quá lớn A7 ạ.
Từ giờ đến lúc mọi thứ trở nên rõ ràng thì em mong tất cả các ae nhìn xa và nắm chắc cơ hội ngàn năm có một này.
Trận đánh lớn còn ở phía trước, cuối tuần xin dành lời chúc sức khoẻ tới toàn thể anh em, chúc ae sang tuần lại tiếp tục được sống trong cảm giác đua lệnh với DIG.

13 Likes

Chiều e đi từ Việt hưng đến Vin Smart city mất hơn 2h ạ (15:30-17:37). Kinh hoàng ạ!

1 Likes

Một cổ phiếu muốn vượt đỉnh trong thời gian ngắn cần vài yếu tố:

1. Siêu kỳ vọng ngắn hạn
  2. Tin tốt ra liên tục
  3. Ndt nhìn dài hạn, xác định đi dài, t+ ít!
  4. Lượng tiền mới đổ vào nhiều
  5. Được số đông ndt quan tâm
2 Likes

Bỏ qua tất cả nếu có lái tổ :joy:
Cổ ko lái như gái ko chồng :joy:

1 Likes

Tuần mới chúc tất cả ae cổ đông DIG 1 tuần phấn khởi và đầy thăng hoa nhé.

6 Likes

Hôm nay là tuần mới, cũng là M1 tháng mới
Chúc mọi người phát tài nhé!

16 Likes

Thành phố nào cũng toàn bê tông với nhựa đường hệ thống thoát nước không đủ khả năng chống ngậm úng mùa hè thì nóng ô nhiễm mùa mưa thì ngập lụt giờ phải làm sao.

Cám ơn em!

1 Likes

Không ngờ thật. Đức lòi cu ăn ké DIG mà lại đưa thông tin sai sự thật. Đúng là trong tt này chả tin dc bố con thằng nào. Ngoài A7 tử tế còn lại toàn lũ đốn mạt

1 Likes

Bản lĩnh của một cao thủ, đã định giá được tài sản thì giảm là múc.
Dự báo của tôi sau đợt này nhiều tay to sẽ cơ cấu lại danh mục. Nó mất nhiều tháng để thoát hàng, đợt vừa rồi giảm mạnh ko do yếu tố gì bất lợi đủ hiểu được ván bài mới sắp được chia lại. Nếu ae tự tin vào doanh nghiệp, vào thiên thời, vào vùng trũng nhất là cổ bds thì hãy chắc tay, kiên trì nắm giữ.

4 Likes

Đợt này tay bé mất hàng sẽ nhiều, thấy chỉnh sợ ko múc, là cơ hội cho các tay to, tổ chức tham gia.

4 Likes
2 Likes

Thời gian tới lượng tiền bung ra phục vụ kinh doanh, sản xuất, đầu tư cực dồi dào. Thằng nào nhiều tiền cũng nhăm nhe xúc đất từ sớm.

Ae phải hết sức tập trung, không để rơi dù chỉ 01 cổ phiếu.

1 Likes

VÀNH ĐAI 3 TP. HCM

Dự án có tổng mức đầu tư 75.378 tỷ đồng được đầu tư bằng ngân sách Trung ương và địa phương, trong đó ngân sách trung ương giai đoạn 2021-2025 là 31.380 tỷ đồng, giai đoạn 2026-2030 là 14.322 tỷ đồng; còn lại là ngân sách địa phương. Tiến độ thực hiện từ năm 2022 đến 2027

Sở dĩ dự án này Chính phủ phải trình Quốc hội vì đây là dự án cấp quốc gia có tổng mức đầu tư rất lớn và được coi là “siêu” dự án đường bộ ở khu vực phía Nam. Trong báo cáo, UBND TP.HCM cho rằng việc đầu tư đường vành đai 3 là rất cấp thiết vì hiện nay tuyến cao tốc TP.HCM – Long Thành, quốc lộ 22, quốc lộ 13 đều quá tải đặc biệt vào khung giờ cao điểm ở các cửa ngõ thành phố.

6 Likes

Đẹp

Các NĐT thấy gì từ số liệu thống kê này? Điều gì sẽ xảy ra nếu cứ bị tắc đường nhỉ?

2 Likes

Mật mã broker.

1. Cơ hội đến múc, giá giảm cắt —— mua bán nhiều vào để bố ăn huê hồng.
  2. Thị trường sẽ có cơ hội, nguy cơ —— mày phải dựa vào tao, đừng đi đâu cả, nhớ chưa?
  3. Sao anh lại mua con đấy? Nó là cp đầu cơ ——- Đừng tự ý mua bán, mày dốt hơn tao! Ok? Lương tao vài trọi vẫn khôn hơn thằng cầm vài tỷ như mày!
  4. Em chuyên về kỹ thuật, đánh theo dòng tiền —— Tao đánh theo thằng khác! Tao không có khả năng nhìn ra con nào tương lai sẽ tốt ok?
  5. Anh ơi! Em thấy cp này rất tiềm năng! —— Tao múc rồi đấy! Mày múc đi!

Hãy tự mình tìm hiểu và nâng cao kỹ năng phân tích, thằng nào nói chỉ là thông tin để tham khảo. Cố gắng nghiên cứu thật kỹ doanh nghiệp. Cố gắng tự bay bằng đôi cánh của mình các bạn nhé!

3 Likes

Bọn Media khốn nạn vô cùng tận. Chạy cả quảng cáo trên Facebook dìm người thầy chúng ta.

Đôi khi 1001 thông tin trên báo chỉ thì chỉ có 1 thông tin dùng được. Các bạn lưu ý, đọc nhiều không phân tích được tin thành loạn chưởng nha

5 Likes

Như vậy cũng tốt cho ae có niềm tin.ae sợ nhất khi tất cả đều tung hô A7 và coi dig ceo là cổ cơ bản

2 Likes