DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Hôm nay có tay làm cùng cơ quan chắc tẩu hoả nhập ma rồi, vừa thấy đi uống rượu say về đánh nhau thấy bảo cũng do thua lỗ chứng khoán.
Thật phước đức cho người như mình margin tí ti, khoẻ người!

9 Likes

Đợt này nhiều ông dễ tẩu hoả nhập ma.

1 Likes

Giờ là thời điểm chơi hệ 2,4,8….

Ông cv chúa rồi. Cứ bắt đáy là lại chỉnh thêm. Sau múc thì cứ im im mà múc nhé. Hô hào đáy hoài mệt lắm.

He he đánh chứng ko dễ nên tẩu hỏa nhập ma thần kinh nhảy lầu là chuyện đương nhiên. Tớ thấy đánh bám dn có tương lai pt kì vọng lớn để bám mục tiêu thì lại nhàn đầu mà

Cơ bản là vía ổng đen :)) chứ hô mấy lần đều trúng là khác bọt hà kkk

Đen tới nỗi tự tay bóp bác t rim bác ạ. Thôi chuyện của ô ý chả muốn war ở pic này. Hehe.

Cụ ko ra can bảo chú yên trí anh cũng đang âm đây .Giờ này thì có ai ko âm.=))

Người đẹp đổi cai tiêu đề cho nó phong thủy chút , nay nạp thêm đạn dược sang tuần giải cứu mỹ nhân.

VN-Index đợt này giảm về 1200. Thực chất là tương xứng với đà giảm của Dig rồi. Giờ là lúc ae múc thêm. Chứ ko phải bán ra. Gom mạnh vùng này. Sang năm auto giàu

Phiên nay lượng tiền vào bắt đầu tăng rồi , nỗi sợ cũng vơi đi theo thời gian , ps đáo hạn xong ối thằng lại quay ckcs thôi

1 Likes
  • Nghị định 2020 về việc đền bù đất theo giá thỏa thuận với người dân thay vì ép người dân đền bù theo giá quy định như trước kia đã khiến nguồn cung bđs 3 năm trở lại đây bị tắc nghẽn mạnh. Hầu như dự án ở khắp nơi đang bị vướng mắc đền bù và phải tạm ngưng lại, kì vọng những doanh nghiệp quỹ đất sạch, dự án pháp lý đầy đủ như DIG sẽ rất tiềm năng.
  • Hàng ngàn tỉ đồng chốt bank sẽ đi về đâu sau mấy ngày nữa, câu trả lời sẽ là BĐS mà DIG là trùm. Đến lúc đó mở mắt ra là DIG trần, tranh nhau lên tàu.
  • Hiện Vnindex đang khá nát, bđs không dẫn, DIG không dẫn thì không dòng nào cổ nào dẫn sóng được.
    Đây có lẽ sẽ là cơ hội cuối cùng cho cổ đông dòng Bank, thép,… lên tàu DIG trước khi các tay to, quỹ lớn đua lệnh DIG.
2 Likes

Tham lam margin cao quá bị ép bán giờ cháy tài khoản rồi, đôi khi ng ta than trời mình lỗ quá nhiều nhưng còn những số phận khác còn đau hơn mình gấp vạn, nhưng thôi, nhìn người khác để tự động viên mình vây

2 Likes

Ko lập lại nhóm à. Triệu hồi các thành viên cũ về đi

Upbo là con CL duy nhất đc phép hoạt động k gắn cờ trong pic này thôi nhé.nó mà lôi đám con nhang đệ tử sang này thì loạn pic.thôi ae nghỉ ngơi.sang tuần còn khốc liệt hơn nữa

1 Likes

Đang bảo nó lập nhóm cũ. Để nó về bên nhóm nó bác à

Rẻ rách về tư duy. Trình độ không có đi lùa nđt đi short PS hết, sai hẳn về bản chất thị trường

9 Likes

Bọn khốn nạn thật sự.tranh thủ lúc ndt hoảng loạn để chèo kéo dụ dỗ ndt chơi cờ bạc.

2 Likes

Kaka đuổi khách khẩn trương bác ak

Sóc đĩa quốc gia rồi

2 Likes