DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Thị trg như thế này thì a e nhìn doanh nghiệp họ đang triển khai ầm ầm mà làm động lực lấy cái tư duy làm gốc A7 đã nắn dk tư duy cho bao a e rồi, cái mình quan tâm là số lượng cổ phiếu mình nắm giữ( vì đó mới là tài sản) chứ ko phải số dư tài khoản trong ngắn hạn nữa, cứ ko margin thì yên tâm mà làm việc, cty đang tốt dần lên thì nghĩ thôi đã sướng, cuối tuần chúc a e vững tâm và vui vẻ.

12 Likes

Sao lại k liên quan.Nó là từ lò ngân hàng ra.Tự dưng nó lại lấy tên VPS à?
Ông đọc lịch sử nó chưa?

1 Likes

Bác ns chuẩn quá kkk

1 Likes

Có những bác lâu lắc lâu lơ mới cmt 1 lần nhưng luôn kiên định với tư duy đơn cử như bác này. Like bác!

Có một câu upbo mình thấy rất đúng, đó là qua nhưng vụ này mình học được gì

May mắn cũng nhờ A7 và các bác đào bới xới tung doanh nghiệp ra ùi, nên giá trị doanh nghiệp mới là cái a e mình quan tâm, tui điếc ùi bác ới, thi thoảng vào píc đọc xem a e thôi.

2 Likes

Thời điểm loạn lạc cơ hội nhặt dép .

1 Likes

Chào anh em :))) nay lại là một phiên cứ gọi là hết hồn anh em nhỉ…Chiết khấu của Dig nhiều phết rồi, tầm này anh em mà sợ bán ra dễ cut đúng đáy. Những mã chia đôi từ đỉnh như này thì chỉ cần tt ổn áp lại là bật đầu tiên, nhất là lại với cổ đất như Dig. Bản chất thị trường đã vào vùng xuất hiện nhịp hồi quanh 1160 - 1190, nên hnay mình mạnh dạn ủng hộ Dig thêm một chút khối lượng vào danh mục :))) Chúc anh em bền chí vững tâm và may mắn :)))

Đúng ùi bác, cơ hội cho ai còn tiền và nhìn xa, những ai trụ lại vững qua những cú đấm của thị trường như lúc này và đi dài theo doanh nghiệp tôi tin sẽ chiến thắng.

1 Likes

Chiêu dụ gà vào sới xóc đĩa để làm thịt, như cho 1 hạt, 2 hạt, 3 hạt … thóc úp bu đánh bụp cái cháy cụ tk chúng mày chưa… kk

3 Likes

PS là một phần của cuộc chơi, chơi ở sòng nào thì tập chấp nhận luật sòng đó :))) Cố gắng tỉnh táo, bọn Sọt sắp mất xác rồi bác yên tâm :))) chỉ tuần sau thôi

Tôi vẫn tin sau cơn cuồng phong kinh hồn này DIG dẫn sóng cùng vnidex một uptrend vĩ đại

1 Likes

Tin tôi đi -!!! Kkkkk

3 Likes

Vps nó là vua ps ở cái sòng này rồi, sóc đĩa có phím ăn thế đéo đc cái.

Ko dám sọc đến 3x đâu, sọc tới đó nguy cơ cháy kho đấy đừng đùa, loanh quanh 50 là cùng thôi.
Lúc này cơ hội tích sản đấy a.e ko phải lúc sợ.!!!

3 Likes

theo e thứ 2 sụt 1 cây và hồi phục rút chân để tạo đà cho sóng 5. Sóng chỉnh cũ đã xong

1 Likes

Đừng quên là sau khi Việt Nam vừa khống chế được dịch bệnh. Phó Tổng Thống Hoa Kỳ đêm tức tốc đến thăm Việt Nam, sau đó là BLĐ các nước như: Trung Quốc, Nhật Bản, Hàn Quốc, Ấn Độ, Châu Âu đã đến or mời BLĐ Việt Nam tăng cường quan hệ hợp tác song phương

Hoa Kỳ cũng không quên xây dựng Đại Sứ Quán mới tại Việt Nam là Đại Sứ Quán chi phí đắt đỏ nhất của Hoa Kỳ, đứng sau Việt Nam là Đại sứ Quán Mỹ tại London Anh với vốn xây dựng 1 tỷ USD:

Lô đất Đại sứ quán Mỹ thuê để xây trụ sở có 4 mặt tiền. Trong đó, một mặt giáp với đường Phạm Văn Bạch, đối diện với trụ sở Viện Huyết học truyền máu Trung ương và Viện Kiểm sát nhân dân Tối cao; một mặt giáp với Công viên Cầu Giấy, chỉ cách một con đường; hai mặt còn lại đều có đường lớn được thảm nhựa, có vỉa hè trồng cây.

Lô đất được cho thuê thời hạn 99 năm.

Theo đó, trụ sở mới của Đại sứ quán Mỹ có quy mô xây dựng 39.000 m2 trên diện tích 3,2 ha. Ngân sách xây dựng trụ sở mới Đại sứ quán Mỹ là 1,2 tỉ USD.

Qua đó thể hiện được vị thế. Tầm quan trọng mới củaViệt Nam :vietnam: trên trường quốc tế và khu vực. Vốn ngoại sau đại dịch covid 19 lần này sẽ đổ ào ạt vào Việt Nam, Tỷ Phú Lý Gia Thành cũng mong muốn rót hàng chục tỷ USD vào Việt Nam sau khi rời bỏ, bán hết tại sản tại Châu Âu và rút gọn đầu tư tại HongKong. Thật tuyệt vời!

7 Likes

Anh em nên ngừng sử dụng margin cho tụi ctyck thất thu ở mảng này, đừng làm giàu cho chúng nó, đến lúc nào đó nó lại quay lại hại mình…

5 Likes

5 Likes

Phải thế chứ.

1 Likes