DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Đè gom mà vol có 6 tr , mọi lần toàn 10 tr cổ , đến giá này toàn cổ đông lì lợm ko thèm bán rồi , mai đè nữa là mất hàng !

1 Likes

Tôi cũng đầu tư lâu dài : nhưng nghe nhiều AE đồng hành hỏi nên tui mạo muội hỏi : - Daongoc thông tin gia đình Chủ tịch gom cp có chính xác không? Thông tin báo cáo lợi nhuận vô quý2 này có đúng ko? Xin chân thành cảm ơn!

4 Likes

Mai chắc chắn không có giá sàn rồi, chỉ cần vượt 60 là lên 100

Giờ là lúc âm thầm gom tiền mà múc mạnh. Lên đây chửi chim lợn làm gì :rofl:

13 Likes

Đừng để bị nhiễu loạn thông tin, có tiền tranh thủ múc thôi.

Đây mình sẽ có thể tích cực đưa thông tin vậy? C

Dạ bác cho em hỏi là mở rộng gấp đôi là dự án nào ạ?

Không phải nhiễu loạn nhé Bác, quan trọng là đưa có đúng hay ko thôi?

cái này nó là cấp bách,cấp thiết.ko triển khai nhanh thì dân đu dây.kkk,bác đưa tin chuẩn đấy

1 Likes

Tui thì lâu lâu mới lên, tại đầu tư đồng hành cùng với nhiều AE. Nên mới mạo muội hỏi , mong Bạn daongoc có đôi lời để AE rõ ràng. Xin chân thành cảm ơn!

Cao thủ ko bằng tranh thủ :rofl:

1 Likes

Vừa có dig lại có được em ý thì còn gì bằng hahahaha

1 Likes

Em ủng hộ bác.
Lênnnnn :clap::clap::clap:

1 Likes

Tính ra nợ xấu có 1.6% là quá ít.
https://m.baomoi.com/chat-luong-tin-dung-linh-vuc-bat-dong-san-dang-duoc-kiem-soat-on-dinh/c/42811388.epi

OPEC tăng gần gấp đôi sản lượng so với dự kiến. Lúc đầu là 400k thùng tăng lên 432k thùng . Giờ chấp nhận tăng lên hẳn 648k thùng/ ngày

1 Likes

Chủ tích Quốc Hội bảo tối ứu hòa nguồn vốn cho VĐ 3 HCM
Thủ bảo bảo đầu tư công là nhiệm vụ quan trọng cần phải đẩy mạnh giải ngân
Phó Thủ Tướng bảo VĐ 3 HCM là cấp bách
Chủ tịch nước lưu ý gói kích thích kinh tế, đầu tư công phải được thúc đẩy tốt hơn đi vào cuộc sống để kịp thời hỗ trợ người dân, doanh nghiệp.

Trình Quốc Hội chỉ là thủ tục thôi. Vốn giải phóng Mặt bằng VĐ 3 đã được bố chí sẵn sàng từ giữa tháng 5 rồi.

7 Likes

Thông tin này bản thân tôi cũng đc đọc từ chủ pic…hy vọng sẽ ko bị bỏ qua

Nay lại là phiên ATC… đè bẩn lộ liễu vãi chưởng mà mãi không thấy ai bị xử lý nhỉ… chờ thêm xem sao :slight_smile:

1 Likes

Chủ tịch bảo sẽ cố gắng mua vào cổ phiếu khi có cơ hội. Nhưng anh em đừng đòi hỏi quá. Muốn mua cổ phiếu thì phải có tiền tươi. Miễn sao BLĐ tập trung làm việc, giúp DIG ngày càng lớn mạnh. Thị giá cổ phiếu sẽ tự tăng. Như thế là phần thưởng lớn nhất cho cổ đông DIG
Quý 2 này, DIG sẽ hạch toán lãi to cho anh em cổ đông phấn khởi. Vì nguồn tiền sắp về rồi

12 Likes