DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Dù thế nào m vẫn tin Dig là doanh nghiệp tốt, quyết ko hoang mang

4 Likes

Hôm nay cả dòng BĐS giảm, ko riêng gì Dig ( Dig do thủng MA20 nên bị phản ứng mạnh hơn cp khác). Cái khó hiểu là dòng BĐS bị đạp mạnh sau 14h dù chưa tăng tẹo nào mấy phiên nay.

Ok r đó !

2 Likes

Vâng thank bác!

1 Likes

Doanh nghiệp tốt chỉ khi có ban lãnh đạo tốt. Bạn hiểu ko

đúng rồi, vẫn kiêm soát tốt nên giá vẫn lau nhà

@Manh60 con CL này, mày không quan tâm thì la liếm gì ở đây…

Còn chưa kể thanh tra, đồng niên PMC hay gì gì gì đó, djhhs là đj luôn

Hễ mỗi khi DIG giảm là hội chim lợn lại vào bắn phá, thi nhau chim chuột, toàn nick ảo, nick mới. Toàn lũ ăn xong rồi đạp phá để hòng la liếm, nói thẳng ra là DIG CEO ngon. Chúng mày có chim thế chim nữa cũng vậy thôi.!!

1 Likes

hãy chờ xem

Nói thật lòng nhé. Anh em ở đây cũng đều lớn cả rồi,cũng đủ tuổi chịu trách nhiệm với quyết định của bản thân, cuộc sống có đúng có sai, anh em đầu tư mỗi người một quan điểm, ở đây không có câu chuyện lùa ai,ai lùa cả,mọi qđinh đều phải trả giá bằng tiền mặt. Bạn không đầu tư thì cũng không nên hô hào bài trừ,này kia làm gì,…vì có làm thế bạn cũng không khá lên được, dù sao cũng cảm ơn bạn vì đã mất rất nhiều thời gian ở trên diễn đàn này,nhưng có lẽ bạn đậu không đúng nơi rồi.Thân!

4 Likes

Ae cứ gắn cờ thôi đừng chửi chim lợn, nó thích đc chửi lắm.

1 Likes

Chim lợn nhiều hay ít nó cũng ko làm cả dòng cp hoặc 1 cp giảm đc; có chăng làm ức chế cho người cầm cp bị cl thôi. Nếu có ý kiến trái chiều mà có phân tích hợp lý thì cũng nên được xem trọng. Thực tế pic này cũng chưa có ý kiến trái chiều nào đủ thuyết phục ( có thể chim lợn bị diệt mạnh quá nên cao thủ sợ ko dám ý kiến)

Lần sau mà thích nâng bi thì bỏ ít tiền mua cái nick uy tín tí, nháaaaaaa

cháo loãng rồi

Ông miệng rộng này là chim lợn mà các bác. Em thấy bỏ theo dõi, giờ chắc múc DIG nên lại về nâng bi hả?

1 Likes

Cô giáo trẻ cứ cầm 2-3 năm đảm bảo tiền k thiếu

Bọn chim lợn này dig lên 100 chúng mày chim lợn còn bảo hàng ngon chim lợn để nhặt giờ dig sàn rồi chúng mày cũng Ko tha thế chúng mày còn muốn cái j nữa đây haiza

Đừng sợ nhá, có anh đây rồi.
Đứa nào doạ, có anh che chở.
Kkkkk

3 Likes