DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Sáng tận 124 cơ mà, khả năng giá dầu hạ nhiệt

Nó chỉ cần giảm về 100 đô thì bọn cổ P lại bán tháo như phá mả

1 Likes

Bọn giàu nhanh đang chửi bọn giàu chậm là đa cấp, lùa gà, đầu cơ. Hài vcd, đảo lộn hết cả.
Đại ca khuyên ae đầu tư dài hạn thì bọn nó bịa đặt bảo là lái.

5 Likes

bọn đó sẽ có ngày giẫm phải hố vôi chúng nó mới sáng mắt ra. Có thằng đéo nào giàu dc khi suốt ngày mà ngồi canh bảng điện tử đâu.

2 Likes
1 Likes

Từ giờ đến cuối năm 2022 nhiều tổ chức vẫn âm thầm, dần bán cổ phiếu để xử lý trái phiếu, nhất là lĩnh vực có nguồn vay trái phiếu cao; cộng với tiền bị rút ra từ phát hành tăng vốn là sức ép lớn với thị trường ck năm 2022.

1 Likes

Chạy đâu cho thoát kkk

1 Likes

đấy chính là lý do chúng nó đạp sàn.

Lúc nó xuống thì tin nào cũng lôi ra thành tin xấu, lúc nó lên thì tin nào cũng là tin đẹp. Đó là cái trò vuốt đuôi phân tích sự đã rồi. Mình chỉ tập chug vào dn nghiệp xem tiến độ dự án đến đâu, tình hình cty thế nào, vĩ mô thì đã phân tích rồi nói đi nói lại …phải 2 năm nữa may ra có thay đổi về vĩ mô.
Càng làm chặt càng thiếu cung dig càng hưởng lợi

Bản tin ir quý 1 2022 yên tâm mà giữ, mời ae phản biện các thông tin trong bản tin ir

8 Likes

Nhà mình hnay sao vắng vẻ thế

Giờ thì em đã biết ! Kkkk ! Lý do vì sao phiên hôm nay bị đè giá sàn rồi chứ ! Tay to nắm thông tin vành đai 3 được duyệt ( ƯU TIÊN ) tại phiên họp bất thường QH. Từ ngày mai DIG trần truồng ko nghỉ luôn quá kkk

1 Likes

1 Likes

Chờ tăng mới có chuyện để chém. Tin tức chém hết từ chiều rồi. Một số anh em giờ cũng nản.
Thị trường không vượt được 1300. Test 4 lần chưa vượt dc

4 Likes

Ae ko phải nản , mà là ko thèm tiếp chuyện chim lợn rồi đó em kkk

2 Likes

Cười ngoạc mồm…hjx

Mà a nói thật nhá, nay dig sàn em bị hù doạ thiệt, tụi nó cứ post tin xấu hú vía luôn.
Có nhiêu e bỏ vào dig hết rồi ạ

1 Likes

Bỏ hết gia tài chưa em

1 Likes

Muốn kéo vượt 1300 vững bền bắt buộc phải có bds kkk. Ck, Nh sẽ sớm làm nền cho bds thôi, nếu đánh kiểu này thì khả năng lớn bỏ qua nh, ck để “quá độ” sang bds sớm kkk

3 Likes