DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

E có gì đâu mà gia tài, có nhiêu tiết kiệm e mua dig hết

Cứ yên tâm lên đây chém gió với các a cho zui thôi mua bán kệ bọn nó đừng có, nghe theo đã mua đủ rồi thì ngồi im

1 Likes

BĐS không lead được thị trường là thị trường gãy. Đạp BĐS thì thị trường gãy nốt
Thay trụ bằng Bank liên tục nhưng không được. giờ đổi sang bán lẻ, dầu cũng không phi nổi

5 Likes

Muốn ăn sóng dài thì VNI phái tăng

3 Likes

Ko nói bậy bác dì ơi, ko ng đọc lại bảo bác vô văn hoá đó

Mới có 1 phiên sàn sợ gì em kkkkk

Cầm DIG đến giờ này mà còn sợ để đứt gánh giữa đường hỏng mất đại sự thì đúng là uổng phí

Nó đang đảo dòng khác nhau để hút tiền vào thị trường. Đẩy qua bds thời gian này đu bám nhiều, kẹt hàng lớn, thực tế là cần thời gian rung rũ cho nhẹ thuyền.
Dig có thêm một số cái tự dưng nữa:

• Chưa ra tin chia cổ tức
  • Giá bị đạp sàn ATC thô ráp
  • Là cổ phiếu được nhiều chim lợn nhòm ngó nhất tam sàn.
5 Likes

Nếu ae nào buồn quá mà nản thì bỏ 10% nav ra trader cổ Dầu Phân Cảng cho đỡ buồn nhưng chỉ 10% thôi nhớ đấy k nó quay xe 1 phát là bán nhà

Nếu rung mạnh thế này thì ae phải hiểu vấn đề đang rất cấp bách. Sẽ có một đợt thanh lọc, nhanh, mạnh. Nên đánh chắc, ôm chặt đỡ bị ảnh hưởng tâm lý, bán đúng đáy.

1 Likes

Ok bác, thấy mấy tên đó cứ suốt ngày lãi nhãi giá đất tăng, trong khi cp cứ cắm mỏ

30 phút cuối khớp lệnh hơn 3 triệu cổ phiếu. Đạp gom trao tay rõ rành rành ra đó rồi

4 Likes

Nghe nói e là giáo viên.khi nào CL vào đây e dạy cho chúng nó bài học hộ giùm a với.
Vào nhà ng khác k chào hỏi ai ăn nói luyên thuyên gây war.có xứng đáng bị hạnh kiểm yếu ko em

2 Likes

Cp nên nhìn dài bác nhé k nên phán ngắn hạn để quy chụp

Nó khác nhau mà, cổ phiếu còn có thêm yếu tố tâm lý nữa. Nên mói có ng khờ tới mức bán rẻ như cho đúng ko bác?
Chứ bác có mảnh đất đẹp bác có tự dừng đi bán rẻ ko?

Tôi cũng đọc được mấy bài kiểu như thế này khi dig có giá 110.
Nay tôi chả thấy họ đâu hết, chắc nhảy cầu vì ngáo giá rồi.

đợt này tui để ý chim lợn toàn của các ct chứng khoán nhỉ: VPS, VND, SHS v.v…
đúng là đám súc xinh

Bác chửi thằng broker bên trên ác thế, vê pê ét luôn đấy :rofl:

1 Likes

Bài kiểu gì bác

Dạ nhưng học sinh hư thì cần quan tâm hơn, chứ ko nên xa lánh ghét bỏ ạ.
Họ nói vậy là chưa hiểu về dig, hoặc là có ý đồ khác. M cứ từ từ có phân tích có dẫn chứng, và cần nhất là thời gian, để họ hiểu ra thôi ạ.

1 Likes