DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Thương mấy chim lợn broker ctck lắm, lũ chúng nó giờ thị trường đao cheng, vờni đi viện, thanh khoản teo tóp nên giờ hoa hồng đói mốc mồm, không còn thời hoàng kim 2021 nữa rồi :rofl:

Giờ làm chim lợn tăng ca trên diễn đàn thôi

1 Likes

Đúng là cô giáo có khác.tâm hồn đẹp quá e ạ

6 Likes

Bạn này mình để ý là toàn nói hai lời. Ko có chính kiến, và những comments thường ko có giá trị gì , nói đúng hơn là toàn nói leo lung tung

3 Likes

Có vẻ chú mèo của Trạng Quỳnh đang bị đập túi bụi nhỉ. Chú mèo nào gan lì mà dám ăn thịt trên công đường thì sẽ về ở với phú hộ. Kkk

2 Likes

Em làm anh nhớ thời trai trẻ, tâm hồn cũng còn trong sáng lắm. Tính ra sống vậy lại khoẻ :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Còn chim lợn còn chửi bới còn nghi nghờ là cp còn dư địa tăng nhiều lần nữa. Chứ 1 khi ai cũng khen ai cũng đu mua thì khéo cp trên nóc :rofl:

1 Likes

Cách giảm trong 2 tháng này ko phải là downtrend. Downtrend nó rất là khác. Đây là ép giảm, càng nhanh càng tốt, giảm ko cho hồi…
Downtrend nếu giảm được 400 điểm phải tính bằng năm. làm gì 2 tháng?
Bây giờ giai đoạn giũ bỏ. Đánh cho NĐT chán nản, day dứt trong người mà đưa ra nhiều quyết định sai trong khúc cua tử thần này. Bình tĩnh xử lý thì qua được. Con đường thành công là bạn bình tâm qua được nhiều khúc cua, chỉ thế thôi

8 Likes

Chấp nhận thôi.ít ra lúc này còn có CL vào.chứ nhiều mã giảm tệ hại CL còn chả thèm vào chê thì hiểu rồi đấy.chứ hàng lởm thật ai thèm để ý đâu phải ko.
Càng chê càng yên tâm.

Anh cứ nghĩ mình trẻ thì ắt có tâm hồn thanh niên thôi ạ.hjx

Chúc em kiên định và đầu tư thành công nhé

@Dao_Ngoc gan lì thế? Ko sợ bị đạp tiếp sao kkk

1 Likes

Chỉ báo 20 năm ttck là cổ nào càng bị chê bị chửi thì cổ đó càng ngon

đạp thì kiếm tiền mua tiếp bác. Lấy ngắn nuôi dài thôi hihi

3 Likes

Bác làm bác nói những việc bịa đặt, ko tốt, bạn có đạt được mục đích đi chăng nữa, hỏi bạn có thanh thản ko? Cứ sống thật vs bản thân mình đi ạ. Ko có tính xây dựng cũng ko nên phá, chứ công ty dig tốt phát triển cổ đông có lợi, lãnh đạo , và nhân viên đều no ấm. Và còn góp phần xây dựng xã hội giàu mạnh, có ích cho xh đất nước.
Bạn vào phá đạt đc mục đích của ban, ok nhưng bạn cũng chả mang lại giá trị gì cho mọi người, bạn có giàu có cũng chả ai biết đến bạn, bạn ngày ăn được 3 bữa mặc đc nhiêu quần áo đẹp chứ mấy.

1 Likes

Con dolinh22 mồm như đít vịt…chưa mua cp thì nó chê.mua rồi thì hô mn kéo. Con này ko có chữ tín. Sáng ỉa tối liếm. Ae bạn bè nó khinh. Nên làm đếch có ai đi theo. Ae ko chửi cả họ lên là may :rofl:

1 Likes

:grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes:chửi a7 xoq hô a7 vạn tuế

Vì miếng cơm, manh áo
loài chim lợn bản chất vẫn vậy
nc lý lẽ k thông đc đâu.kaka

Bởi sao ng ta ko nghe bọn bây :grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes: , bọn nhiều lưỡi

Nào là hô LFI úp bô :grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes: vậy mà báo tc từ năm ngoái tới năm tay chả thấy rơi cổ nào