DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Giai đoạn này ndt nên đánh cược vào doanh nghiệp. Doanh nghiệp bds nào vững vàng nhất sẽ là doanh nghiệp hưởng lợi lớn vào cuối năm. Cuộc định hướng đã xong một nửa. Nửa còn lại sẽ diễn ra nốt tới tháng 10.

2 Likes

Lịch sử ttck 20 năm thì ngành nào bị đập nhiều nhất, tin xấu nhiều nhất, ae sợ nhất chạy toán loạn nhất thì cp tăng mạnh nhất. Ở vn càng cấm thì là cứ. Vì vậy mà càng ngăn tiền vào bđs thì tiền càng vào. Ae ở đường chỗ nào cấm đổ rác thì đổ nhiều nhất. Cấm đái bậy thì nhìn tường là biết :rofl::rofl::rofl:

3 Likes

:)) ví dụ minh họa của bác sinh động quá

1 Likes

Chắc chắn các con đường quanh sân bay long thành sẽ được đẩy nhanh tiến độ, vì sân bay đi vào hoạt động mà các đường hỗ trợ không xong thì hệ thống giao thông chỉ toi thôi, nên đường vành đai 3 được ưu tiên là vậy.

2 Likes

#ĐUA LỆNH THÔI AE

Bđs nó như bàn tay phật tổ…các bố tài thánh đi trăm nghề cuối cùng cũng dừng chân lại. TNK có tài thánh cũng đâu có thể thoát. Ko đầu tư bđs thì còn cái nịt :rofl:

1 Likes

Cả 2 đều có mặt DIG nhỉ

1 Likes

Hôm qua QH nói như thế ròi mà mấy thằng ngu cứ bán như sắp chết ý

Các vùng trung tâm là TP.HCM, Hà Nội thì nhường các ông lớn còn DIG tham gia vào vùng ven quanh thủ đô và Tp.HCM, ít cạnh tranh hơn, đi trước 1 bước. Hướng đi của DIg quá nhỉ

A7 mấy hôm nay bận ji k thấy

Lực bán vẫn mạnh , về vùng giá này mà lực bán mạnh cũng khó hiểu thật

F0 nhiều quá bác ah, sợ thì cắt lỗ chạy thôi, nhờ lực lượng này sau này tạo dòng tiền đẩy DIG lên đó

Hqua xem đá bóng à bác?

Ae mua tích lũy đi, lái đang gom nhé, chiều xanh

2 Likes

Tôi múc 5k rồi, mục tiêu ngắn hạn 7x. Ông bị mù 2 mắt à hay sao mong 3x, nằm mơ

1 Likes

Nếu có chn ấy xảy ra mà còn tiền thì nhất định ko bỏ lỡ con siêu cổ L14 :)))

mấy thằng lập nick mới suốt ngày đi CL nói làm gì bác

Không có gì là ko thể nhé, hãy kiên nhẫn