DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Cứ yên tâm mà ẳng tiếp đi kể cả về 3x các bố đây k bán đâu

cắm cờ vào mõm chúng nó thôi bác

Kê sàn bác @HanhVM :laughing:

Ôm siêu cổ nó rung lắc mạnh là bình thường. Giảm sâu phi mạnh. Ae cứ cắt margin, ko vay mượn. Cuối năm hưởng thành quả

Sáng sàn chiều xanh

Bác đang giữ con gì ib riêng em để em qua nhà bác chung vui. :star_struck:

Giờ nhìn lại mấy cây kéo trần L14 mới đây, xong đè bán DIG ra hàng được vol lớn đúng thấy ko ổn thật , kéo trần L14 hút tiền vào DIG để ra được đống hàng giá trên 60 , giờ mua lại ít cũng được 20% chênh lệch size lớn , mà ko biết mấy ông bigboy đã muốn gom lại ở đây chưa nữa .

Ae hết sức bình tĩnh mà cắm cờ bọn CL nhé.mỗi khi chúng xuất hiện là xuất hiện cả bầy.

2 Likes

Múc

2 Likes

Kê rồi bác CEO sàn.

1 Likes

image
Tiên sư bố anh Tuyền eliot :))

2 Likes

À quên tôi câu CEO trên sàn 0.1 là 36.2. Haha

Haha cứ nhảy nhót thế chóng mặt lắm. Chỉ mua và ủ vì rẻ như cho rồi. Càng giảm càng Múc. Sàn 3-5 phiên thì dùng MG tẹt ga. Xong là ủ tầm 5-10 năm lên đại gia. Đầu tư thế nó mới an nhàn và không bị trả quả báo vì không cướp của ai. Haha

6 Likes

Vol dig bé tẹo teo, chuẩn bị sóng thần nhé ae

1 Likes

em cầm giá 60, mà sợ quá chị ơi huhu, anh em nào rảnh vào lo cho túi tiền cảu tôi với

Sao chị lắm tiền thế chị. Lúc nào cũng có tiền để múc. Ước gì được như chị ấy

lại sắp 4x :slight_smile:

Haha bác đầu tư thì phải có niềm tin vào DN. Cổ DIG giá 60 là quá ngon rồi, chỉ cuối năm bác lại cười tươi. Tôi thì vốn hoá DIG phải 30 tỷ đô mới bán còn lên xuống kệ nó. Tôi lại thích giảm để mua, chưa có nhu cầu bán, vì bán thời bơm tiền để làm gì. Haha yên tâm chắc chắn DIG sẽ về giá trị thật của nó trong 5-10 năm

2 Likes

Bán mạnh lên cho nhanh, kaka, đợi hạch toán lợi nhuận lại bâu vào như ruồi ấy mà

Chị bán ở 40 nên có tiền múc ở 36 bạn nhé

1 Likes