DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Quá rẻ múc lại được 5200 kaka

Múc là có tiền.

Lái đang gom mạnh vùng 50-52 , ông nào bán thì mất hàng

em vui vẻ với mấy bác đi lo tiền của ng khác thôi, chứ em mua từ tháng 10 năm ngoái, cả thấp cả cao trung bình vào 61. xong để đó thôi

Con hàng này thì xóa nó như thế nào nhỉ? Sao trống trơn vậy?

Haha bác cứ đầu tư cổ tốt, hợp thiên thời là nhiều tiền thôi mà. Cứ theo tư duy thầy A7 là lên đại gia hết. Haha không ăn vài đồng lẻ vì trước sau phải trả vì luật nhân quả nhé.

2 Likes

Hóa ra toàn broker VPS TCBS MBS đi chim lợn. Cắm cờ → Bỏ qua

1 Likes

T đầu tư DIG vì tương lai đất nước phát triển, vì hạ tầng hoàn thiện, vì doanh nghiệp bài bản, chủ tịch đàng hoàng. đúng không bạn

2 Likes

Chiều nay ra cầu nhặt dép thôi.

1 Likes

Đúng bác! Đợt trước tôi đầu tư HSG, tiếp là HPG , giờ là L14; DIG, CEO. Haha công khai danh mục cho lũ chim lợn nhảy nhót ăn vài xu luôn. Haha không cướp của ai nên phải chờ cho DN tạo ra LN tôi ăn ở sự lớn lên của DN

3 Likes

Hihi

Nay ko thấy thầy lên sóng nhỉ

Giờ này, chuyên gia, gà đều tái hết rồi bác. Ai còn chim lợn được. Nếu em không nhầm, diện tích đất của DIG mà chia cho số lượng cổ đông thì mỗi người được hai mét vuông (2m2) nên các bác không phải lo nghĩ gì. Em cầm HPG từ 58, giờ còn không có m2 đất nào cả.

2 Likes

Múc HPG 58 thì đúng là thiện tai…

Chia cho số cổ phiếu đi cho chuẩn bạn. Cổ đông người ít người nhiều. Quy luật 80-20. 20% cổ đông cầm 80% đất

Dạ, hôm đó HPG ra thông báo lãi kỷ lục bác ạ. Em may mắn chốt lỗ được ít giá 56 ạ.

Nhìn HDG tím rồi chiều nay DIG tím ngắt kaka

HPG phải ra khi giá thép TG có xu hướng giảm và HPG đã full công suất từ tháng 5/2021. HPG giờ mất thiên thời, đang đầu tư DQ2 nên phải đến 2024 mới có SP. Thời bơm tiền để kích thích KT phải trú vào TS. Tôi chọn L14, DIG, CEO vì nó có nhiều đất, giá đất đang tăng , mua rẻ bằng 1/10-1/20 giá trị của DN. Nên cứ ủ 5-10 năm không giàu mới là lại. Haha

1 Likes

Tính chia cho cổ phiếu chứ ai tính chia cổ đông bác , ko lẽ em cầm 1k mà được chia bằng người cầm 1tr , còn nếu tính theo m2 đất thì thằng GVR ngon nhất 1 CP tương đương 26m2 đất

Cảm ơn bác chia sẻ. Em không có tầm nhìn trên 3 tháng nên không chơi cổ đất. 5 năm nữa, bác giầu thì vẫn vào chém gió nhé.