DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Vol teo lại vì chỉ có chiều bán còn đếch thằng ngu nào chui vào mua, chỉ 1 chiều thì lại chả teo.

Bác thành viên gạo cội vài nói chuyện như trẻ trâu thế, về 20 hộ em cái nào

Vol teo, chân sóng thần… những câu nói ám ảnh nhất năm 2022 trên F247 ka ka

Về tới 20 bây giờ đấy, hồi 120 về 100 ai cũng bảo đáy rồi, về 90 lại bảo sao giảm được nữa, về 70 thì hùa nhau giá rẻ không thể giảm hơn, về 50 lại hô hào đã giảm 60-70% chắc chắn đáy, về 4x lại tiếp tục bảo đáy rồi giảm hộ cái, vài tháng nữa thôi về đầu 2 đấy.

Yên tâm đi tôi đầu tư trên TTCK từ 2006.! Haha TTCK là biển tiền cho những nhà đầu tư thông minh kiếm an nhàn, trong sạch không cướp của ai.

5 Likes

Giá này không múc chiều lại tiếc, ước gì kaka

1 Likes

Bạn có hàng k? Nếu bán rồi thì thôi, chờ về 20 mua lại.

Anh Bảy dạo này không lên bơm oxy gì nhỉ

Không có hàng bds, dầu khí mấy tháng rồi, chẳng qua hồi trước bị cổ đông bds khịa thì giờ tôi trả đũa bằng chim lợn thôi, nhìn các chú ôm mông giàu sang phú quí thấy vừa tội vừa buồn cười. kk

Các cụ Fo cầm dòng BĐS đoạn này mà ko biết về kỹ thuật thì cần rất tỉnh táo, quản trị rủi ro tốt để phòng tình huống xấu. Tuyệt đối ko vì thấy nó rẻ hơn tuần trc, tháng trước mà tất tay, tất chân để tránh những điều tồi tệ hơn. Có vậy mới trụ được lâu dài

1 Likes

Bác @HanhVM nay múc được giá sàn rồi kaka

Kê giá sàn mỗi hôm xúc thêm ít tích sản

Giờ bạn cười họ, sau chưa biết ai cười ai. Bạn thương cho người khác ? Nói chung vớ vẩn.

Ngày nào cũng hô múc , vậy lúc nào bán vậy bác :joy: , em cầm giá vốn thấp mà đợt rồi cũng chỉ hạ hết margin chứ hàng gốc chưa bán , đúng là ko nên ham quá , biết đủ là ngưng :rofl:

Đừng trả lời thể loại này bác, trong này nhiều anh em chả khịa nó bao giờ, nó qua nói móc kiểu đó, nhân cách như giẻ rách

Trước Đỉnh vinh quang là đáy vực sâu thẳm
Trước đáy vực sâu là vẻ đẹp huy hoàng của ngày vinh quanh

Chân sóng đấy các bác. Đáy V không được thì hình thành mô hình W thôi

5 Likes

Vni giảm nhiều này mà k sàn là mai lại ngon ngay

Khi Vni vượt 1300 không được

6 Likes

Buổi sáng đạp manh vậy là rất tốt, nhỏ lẻ hoảng loạn, cá mập mới vào được kaka

Giờ bán đi chờ về 40 mua. Sẽ tăng lượng cổ nắm giữ thêm 20%, Tội gì không bán