DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Kéo kill Short, nói chung chả ra thể thống gì nữa, thích cho lên thì cho, thích vùi dập thì vùi

3 Likes

Lãnh đạo BIDV, VietinBank lên tiếng về việc cho vay bất động sản (vietnambiz.vn)

Các bác đọc qua bài viết trên. Các lãnh đạo Ngân Hàng Nhà Nước không không với siết tín dụng vào BĐS. Chỉ dừng lại ở việc rà soát.
Mấy thằng lều báo, chúng m cẩn thận đấy

5 Likes

96 mà vừa giỏi vừa giàu vậy ai chơi lại :v

1 Likes

Chẳng có ý gì cả. Đặt chắc chắn ko khớp, đặt cho vui… kkk

Chúc mừng các DIGER, từ -6 => 0.56%là quá hay ròii, nay tôi mới được giải ngân làm cuối phiên kê 50k atc quá cảm xúc , dù tôi đã vào lúc giá 50

2 Likes

Chị đại múc giá ngon thế kkk

1 Likes

bác cũng còn tiền mua hả, hay thật

phiên gd tỷ đô trở lại, nay washout max đẹp còn j ae nhỉ

3 Likes

Tháng này Quỹ DCVFMVNMIDCAP bắt đầu giải ngân , DIG thuộc dạng thanh khoản cao nên sẽ kha khá đấy , hôm nay tây ninh đẹp trai quá , chắc có mùi vinh hoa phú nên bâu vào

mai mốt thẳng tiến 1360 thôi chứ giề :))

1 Likes

Vốn được khơi thông, vành đai được khởi công. DIG ai trông đây?

sao chú biết hay vậy, tt chung đẹp thì dig mới chạy đc, tôi chỉ mong swup đến tháng 9, đang chờ 1 tháng 9 tươi đẹp

1 Likes

quý 4 là điểm rơi lợi nhuận của nhóm BĐS, cùng chờ xem đến khi đó cổ phiếu BĐS có đủ sức dẫn dắt thị trường không. Hiện tại rất cần 1 cú hích tích cực của đầu tư công. Đừng kỳ vọng cung tiền M2 sẽ vào thẳng lên sàn chứng khoán.

không cần hạch toán lợi nhuận đâu, quan trọng khoản thu tiền từ bán hàng dự án bao nhiêu là ok rồi

tgian sẽ trả lời =)))
mai mốt 1360 k đc thì ngày kia, cuối tuần hoặc tuần sau :rofl:

1 Likes

a ko quan trọng lắm, chú sắp lên cạo gội chưa

“đúng như những gì em đã nhận định trong room vip” hả bác :)))))))))))

800 còm nữa

1 Likes

e ko quan trọng lắm vụ đó :))

1 Likes

thôi về đi đừng spam để ae ngta trao đổi