DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

vui mà, còn quan trọng nhất là cổ mình phải tăng haha, chứ có phải lập rôm lùa ga đâu

1 Likes

Thời gian này đi ngang và lên chậm mà chắc mới ngon. Rung rủ cho t+ Phọt hàng :heart:

1 Likes

Em phân tích kỹ thuật chắc cũng thượng thừa đó, bán vùng giá cao -mua lại vùng giá thấp.

chuẩn bác, tháng sau trở đi mới là đỉnh cao của bđs

1 Likes
  • Phó thống đốc ngân hàng Nhà nước nói không có chuyện siết hay thắt tín dụng bđs - tất cả đều do chuyên gia nói . Chính sách vẫn như cũ không hề thay đổi . Đầu tư bđs là phải dài hạn. Không có tổ chức tín dụng nào dại thắt chặt tín dụng đi làm giá nhà đất đi xuống cả vì 70% tài sản đảm bảo đều là bđs . Và bđs kéo theo rất nhiều nghành nghề phát triển theo cùng phát triển đất nước. Sắp tới có 1 cuộc hội nghị lớn của thủ tướng chính phủ về việc phát triển bất động sản và trái phiếu DN làm sáng tỏ nhiều hơn.
1 Likes

Mai ce 3 cây liên tục , ko nói nhiều

3 Likes

Lên hay xuống còn dựa vào vị thế. Time này đi ngang tích luỹ là chuẩn bài

Hôm nay tk âm nhẹ tý em vẫn thở bình thường các bác ạ. Hjx

Âm 60% có thở bình thường ko em gái

1 Likes

Bài báo hôm qua chỉ mang tính chất thống kê thôi. Mà bọn chim lợn, Bở rốc cơ không phân tích được dữ liệu, hô nđt bán như phá mã. Sai trái quá

8 Likes

Âm 60% thì về 2x à, anh vui tính thế.

mình chạy thì bọn broker mới có tiền chứ bác

Ví dụ thế ck mọi cái đều có thể mà e để e biết là e may mắn lắm đấy.

1 Likes

Dạ, em quyết giữ chặt, giờ chưa thấy sợ, mặc kệ ai hù doạ thế nào?

1 Likes

Dig 77 chào ae. Cưa đi ngang tích lũy là đẹp. Chứ đạp sâu. Lại phải đi tìm oxy mệt lắm.

2 Likes

Dig cố lên nào. Hjx

1 Likes

Ae sang trêu thím bò đi kaka

2 Likes

bỏ đi anh,
đụng dô nó làm gì

1 Likes

Haha hết dự án tiền nhiều thì phải chia thôi. Haha ôm bom đi.

Cổ tốt thì hold chặt. Còn chia giấy thì lướt lát T3 thôi. Ăn vòng này DIG là vòng 3 ngon choét