DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Lướt cho lắm vào đến lúc loạn thần chết đấy!

2 Likes

Hôm qua nó short thì hnay nó cover lại, cứ phái sinh thành cái sòng hết

2 Likes

Các nhân vật về kinh tế to nhất đã phát biểu rồi

5 Likes

Liên quan gì mày, hở ra là cắn thế , sv

Tôi vừa điện lên DIC hỏi về cổ tức đã quá 30 ngày kể từ khi nộp hồ sơ mà chưa thấy chốt. Họ trả lời chờ UBCK. Haha UBCK đang làm sai quy định vì đã quá hạn không trả lời DN. Bác nào quen UBCK hỏi đi sao lại cố tình làm sai quy định thế?

5 Likes

không chỉ DIG mà tất cả các Doanh nghiệp khác chờ rất lâu để được xét duyệt phát hành cổ tức. Và còn khó hơn đối với doanh nghiệp phát hành cổ phiếu quyền mua

4 Likes

HPG chốt nhanh như tia chớp.

UBCK sinh ra để hành là chính ah :grin:

1 Likes

Quy định 30 ngày để làm gì?

Em thấy mấy cty khác nộp sau nhưng được approve trước. Không hiểu làm ăn kiểu gì.

Tùy công ty bác , đợt VND cùng SSI nộp hồ sơ cùng lúc mà VND giờ CP thưởng tuần sau được giao dịch rồi , trong khi SSI mới được ký xong , xem như SSI hồ sơ ký chậm hơn 3 4 tháng rồi .

No, VND đi trước SSI vài bước đó bác. Lúc đó e có đầu cơ VND nên có nhớ.

1 Likes

Lại cơ chế xin cho rồi, thế thì sao dân tin được! Sau 30 ngày phải trả lời tại sao châm, thiếu hồ sơ hay không đạt đủ đk chứ. Cứ im để hành DN là lại muốm nhập kho à?

Các bác ko sang pic khác nói xấu cổ khác đc ko? Đến lúc cổ mình xấu là 1 đàn châu chấu nó vào

nó ngại a, nó có nói j đâu

2 Likes

tiêu chí của tôi là ko nói xấu cổ của ai cả, chỉ nói những thằng xấu thôi

Làm rồi đang sửa lại người ký thôi NN mà ko có xèng ngồi đợi đã nhé.

đi chọc dog coi dog rượt về nhà đó nha :fearful:

Muốn nhập kho đó bác kkkkk
đang thời khắc nhạy cảm, cứ nhây nhưa thật nhiều vào, dọn thay luôn cho sạch sẽ nhà cửa. :smiling_face_with_three_hearts:

Rút chân quá đẹp

1 Likes